Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Seamus
#860163 [PC]The Sims 4

OS: Windows XP (SP3), Windows Vista (SP2), Windows 7 (SP1), Windows 8, or Windows 8.1
PROCESSOR: 1.8 GHz Intel Core 2 Duo, AMD Athlon 64 Dual-Core 4000+ or equivalent (For computers using built-in graphics chipsets, the game requires 2.0 GHz Intel Core 2 Duo, 2.0 GHz AMD Turion 64 X2 TL-62 or equivalent)
MEMORY: At least 2 GB RAM
HARD DRIVE: At least 9 GB of miễn phí space with at least 1 GB additional space for custom content and saved games
VIDEO CARD: 128 MB of Video RAM and support for Pixel Shader 3.0. Supported Video Cards: NVIDIA GeForce 6600 or better, ATI Radeon X1300 or better, Intel GMA X4500 or better
SOUND CARD: DirectX 9.0c Compatible
DIRECTX: DirectX 9.0c compatible Nhớ đọc kỹ file Hướng dẫn cách khi [email protected] game.

FSHARE:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
[email protected] ONLY: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Sims 4.rar.file
By boytyhoanhao132
#860235 có hàng rồi yeah yeah yeah, hóng chuột bạch thử game , chủ pic nhớ là up Cr-ack only nữa nhá
By huynhhaloan
#860239 3DM đã Cr-ack rồi nhé. ai kéo torrent thì có thể theo link này :

Full Game : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cr-ack only : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bản repack của ^NOSTEAM^(chỉ cần có origin rồi cài là xong, không cần làm gì khác) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý : cả 2 bản Cr-ack đều cần Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đang chạy (ko dùng mạng thì cũng phải có mạng 1 lần để chuyển origin sang chế độ offline)

Hướng dẫn nó có trong mô tả của torrent rồi nên mình không coppy vào nhé

Thêm mấy link nữa cho mọi người tiện dùng

các link này đều cùng 1 file lấy từ torrent của 3DM về nhé.
By elizabeth_85
#860242 Mình cũng bị như thế ! Máy mình không có chương trình diệt virus và mình run á admin cũng bị stop working >.< why ???? bác nào chỉ hộ em với !!!! Bác cho e hỏi , e vào game bị stop working , tính sao giờ ?

bác sử dụng Cr-ack nào nostream hay là 3d hiện nay có 2 thôi. Một cái của nostream cái này mình thử hôm qua. cũng bị stop working. giờ bác xoá game cài lại nếu có thấy Cr-ack trong bản cài thì sử dụng còn nếu không thì thử luôn launcher. Sims 4 này hơi rắc rối một tí vì Cr-ack mới ra vẫn còn nhiều lỗi mới kéo hôm qua 2 bản hư một còn một xài được

Nếu vẫn còn bị nữa thì chụp screen shot folder gửi lên đây xem.

Lưu ý là acc origini phải active account mới được nha.
By Osmund
#860243 tại sao Cr-ack với đăng ký origin rồi vẫn không vào được
By anhsangxanh_kt227
#860244 Mình down bản bên skidrow, dùng Cr-ack này dc k nhỉ, mình thử nhưng tới đoạn origin log in thì nó bắt phải có code....link Cr-ack only bên skidrow die rồi
Kết nối đề xuất: