Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By ninjaninja_3456
#859641 Như tiêu đề, ai cho em xin cái link Torrent với, tình hình tìm trong Topic này của Vnz thấy có bản hơn 5Gb có absn hơn 15Gb chẳng biết tải bản nào cả :/
By ninhxuannhan
#859772 này bạn trước kia tui download game này tui có cần đăng topic như bạn đâu tui gi ASSASSIN’S CREED 3 vào bảng tìm kiếm của zoom là ra hàng tá link download, với lại tui thấy bạn nên download bảng 15 nó là bản đầy đủ vào chơi mới thích, còn bảng 5GB tui không thèm download tại nghĩ là nó sẽ khá xấu.

muốn game gì vào topic này có hết
By Maro
#859775 này bạn trước kia tui download game này tui có cần đăng topic như bạn đâu tui gi ASSASSIN’S CREED 3 vào bảng tìm kiếm của zoom là ra hàng tá link download, với lại tui thấy bạn nên download bảng 15 nó là bản đầy đủ vào chơi mới thích, còn bảng 5GB tui không thèm download tại nghĩ là nó sẽ khá xấu.

muốn game gì vào topic này có hết
đầy đủ cái cục sh*t ấy, có biết bản 5GB đó cài ra gần 15GB ko, nó đã bao gồm tất cả update + DLC, chả có cùi bắp như cái bản 15GB gì gì đó đâu
Kết nối đề xuất: