Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By iwillalway_thinkofyou
#856083 megashare.vn=http://share.vnn.vn/ ( cái này nhanh hơn cái kia phải có accont mới down nhanh! ) Mình dùng FPT nên down ở megashare.vn vẫn chán lắm, speed còn kém hơn cả MFdù có acc hay ko, đúng như bạn phuc90 nói, chỉ có MG.vnn.vn là full speed và ổn định thôi (chỉ cần tạo 1 acc free )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dragonkomoddo
#856084 oh vậy hó ra chỉ mình tui sài vnpt thui hả? vậy mà mình không biết! nếu thích bạn quẳng thêm cái proxy của vnpt vào tha hồ nghịch! hihihi
By anhem11v2
#856085 oh vậy hó ra chỉ mình tui sài vnpt thui hả? vậy mà mình không biết! nếu thích bạn quẳng thêm cái proxy của vnpt vào tha hồ nghịch! hihihi bạn này dùng mạng VNPT down trên megashare.vn speed được bao nhiêu và tốc độ có ổn định không,

mình dùng FPT down megashare.vn speed cứ dựt lên dựt xuống
By girl_lonely_812
#856087 hên xui tùy thời gian tối có thể down bị như thế nhưng sáng down có lẽ ổn định hơn! Bạn dùng VNPT thì thường sẽ được max và khá ổn định trên MG.vn vì nó là host chuyên hỗ trợ mạng VNPT mà, chỉ FPT thì nản thôi
Kết nối đề xuất: