Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By [email protected]
#856016 Cái Cr-ack này chỉ chơi được với Bot nhé. các bạn dùng tạm Còn mún chơi online thì đợi skidrow tới cuối năm hay tháng 1 nhé

Link game CSGO unlocker (torrent): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link Cr-ack đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn down thêm steam về rùi coppy thư mục game counter strike Global offensive vào theo đường dẫn sau :Steam\steamapps\common\Counter-Strike Global Offensive. Sau đó giải nén Cr-ack rùi coppy tất cả vào thư mục counter strike global offensive. Chạy bằng file start_go. Ai thử xong ngon thì thank nhé. Mình chắc chắn mình chơi được rồi nhưng không up được clip vì quay + up lên youtube lâu lắm. không có virus đâu ai test xong bảo kê với

Update link mấy bạn không down được ở mediafire. Mình thử vẫn down được bình thường

Link zing: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link 4share: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Video hướng dẫn của bác rongcan

Mình chưa dùng bản free trên steam 1 lần nào nhé. Mình down steam về rùi coppy cái CS GO unlocker của skidrow vào mục common. Sau đó chép Cr-ack. Vào = file start_go. Okee. Mình win7 untimate 64bit
By chjp_kute
#856119 file bị block rùi nha bạn , mà hình như chỉ có trên MAC thui mà sao windows cũng chơi được à
By ngoc20thanh
#856121 file bị block rùi nha bạn , mà hình như chỉ có trên MAC thui mà sao windows cũng chơi được à Mình xài win7 64bit. Bạn làm theo hướng dẫn nhé. Link mới đây :
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By kelbin_lei
#856126 đã test thành công với bản unlocked trên windows 7 ultimate sp1 32 bit ,chơi offline với bot ok ,ko lỗi gì cả ,phần chơi online thì mình chưa thử nhưng thiết nghĩ để chơi online lâu dài thì vẫn cần bản non steam ,bản thân mình chơi game này chỉ bắn với bot cho vui vậy nên thế này là tốt rồi
Kết nối đề xuất: