Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By libra_vht
#851618 DO game Naruto Shippuden Kizuna Drive link hư chưa sửa dc nên tạm up bản hero 3 có pain nhá.

Nói trước đây là game giả lập psp nhưng giả lập ngày càng hoàn thiện nên k có vấn đề gì

Thấy link cũng hư hết nên post cho nhưng ai cân

Đây là hệ game trong serial NARUTO trên psp mà giả lập cũng đã ổn đủ chơi nếu bạn có 1 pc khá ổn:

Systemrequire: (đây là theo ý mình vì k có cấu hình chuẩn)

Cpu: 2 nhân(nhân thật k phải ảo như pentium 4)

Ram: >1g

Vga: >8600gs(có thể yếu hơn vậy là đủ rồi
Screenshot:

Video:

( các bạn có thể config như video)

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Pass:NICDOFU y elgranmikePUTOS

32bit:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
64bit:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Carlin
By phu_cuong
#851907 Hay nhỉ sao toàn bạn bóc tem trước!!!

mà chơi dc mà giả lập hoàn thiện rồi Có điều là chơi rất ngon và không lag nhưng chơi được một lúc ram từ 35%->95% dù đã tắt hết programs và thế là crash giả lập
By Jubal
#851908 Chơi bản Impact hay hơn, bản này dở ẹc à. Mà bạn chủ thớt cho mình hỏi, game PSP mình down về đút vô giả lập chơi được không hay phải encrypt rồi mới chơi được?
By Bertin
#851913 Chơi bản Impact hay hơn, bản này dở ẹc à. Mà bạn chủ thớt cho mình hỏi, game PSP mình down về đút vô giả lập chơi được không hay phải encrypt rồi mới chơi được? Oh câu hỏi hay, ai thì mình k biết nhưng khi bạn down các game psp do mình tranmiennam1996 thì rom đã encypt sẵn có thể bỏ vào giả lập hay máy psp thật chơi k gặp vấn đề j
Kết nối đề xuất: