Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By nam_nhong
#847027 Tình hình em đang có 1 laptop cấu hình cũng kha khá, muốn tìm 1 game bắn úng để chơi, hay game nhập vai cũng được. Chỉ có vấn đề duy nhất là mạng nhà em cùi quá mấy lần thấy bản COD Ghost hay warface với GTA IV,POP ... mà thấy sợ quá, quá nặng nên không tải được mặc dù cấu hình laptop kham tốt. BÁc nào có game như vậy mà có file siêu nén không? Thằng bạn em có file POP siêu nén còn 1Gb2, không biết các game khác có file này không cho em xin với.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By green_forst_m_home
By Fabio
#847122 Game văn phòng???? Tức chơi office không cần mạng khi chơi ý, chứ kiểu Picachu e không chơi nha
By quynhhoa1410
#847141 Game văn phòng???? Tức chơi office không cần mạng khi chơi ý, chứ kiểu Picachu e không chơi nha Game Offline chứ Office gì ở đây thím
By kachisa_gdt
#847143 sai chính tả tùm lum, hết "office" tới "bắn úng" mạng chậm thì cắm máy hết đêm là xong, cứ quan trọng hoá vấn đề làm gì
By hunter_yunakiss
#847144 vậy là bác ấy mún tìm game siêu nén ấy mà, thể ma sao lại đặt tên là tư vẫn game cơ chứ, bạn nển sửa thành cần game siêu nén thì đúng hơn, mà chưa bit cấu hình ban ra sao mà, nhìn cách post thì chăc là cấu hình cũng cùi rồi
By vdc2004hoan
#847145 Mấy em cầu hình cnx khá mà, đâu cùi, lúc đó chắc ngáp ngủ nên post vậy.

Cấu hình:

Intel Coi i7 Haswell, 4510U, 2*2.oGHz, 2*2.6GHz, DDR3L (2 khe RAM), 8 GB, Ổ cứng HDD 1TB, Card rời AMD Radeon R7 M265 2Gb, Pin 4 cell
Kết nối đề xuất: