nam_nhong

Tình hình em đang có 1 laptop cấu hình cũng kha khá, muốn tìm 1 game bắn úng để chơi, hay game nhập vai cũng được. Chỉ có vấn đề duy nhất là mạng nhà em cùi quá mấy lần thấy bản COD Ghost hay warface với GTA IV,POP ... mà thấy sợ quá, quá nặng nên không tải được mặc dù cấu hình laptop kham tốt. BÁc nào có game như vậy mà có file siêu nén không? Thằng bạn em có file POP siêu nén còn 1Gb2, không biết các game khác có file này không cho em xin với.

Fabio

Game văn phòng???? Tức chơi office không cần mạng khi chơi ý, chứ kiểu Picachu e không chơi nha

quynhhoa1410

Game văn phòng???? Tức chơi office không cần mạng khi chơi ý, chứ kiểu Picachu e không chơi nha Game Offline chứ Office gì ở đây thím

kachisa_gdt

sai chính tả tùm lum, hết "office" tới "bắn úng" mạng chậm thì cắm máy hết đêm là xong, cứ quan trọng hoá vấn đề làm gì

hunter_yunakiss

vậy là bác ấy mún tìm game siêu nén ấy mà, thể ma sao lại đặt tên là tư vẫn game cơ chứ, bạn nển sửa thành cần game siêu nén thì đúng hơn, mà chưa bit cấu hình ban ra sao mà, nhìn cách post thì chăc là cấu hình cũng cùi rồi

vdc2004hoan

Mấy em cầu hình cnx khá mà, đâu cùi, lúc đó chắc ngáp ngủ nên post vậy.

Cấu hình:

Intel Coi i7 Haswell, 4510U, 2*2.oGHz, 2*2.6GHz, DDR3L (2 khe RAM), 8 GB, Ổ cứng HDD 1TB, Card rời AMD Radeon R7 M265 2Gb, Pin 4 cell

behocdoi

Cấu hình:

Intel Coi i7 Haswell, 4510U, 2*2.oGHz, 2*2.6GHz, DDR3L (2 khe RAM), 8 GB, Ổ cứng HDD 1TB, Card rời AMD Radeon R7 M265 2Gb, Pin 4 cell cấu hình như vậy chơi ngon rồi.......ở nhà mạng yếu thì đem cái USB ra quán nét tải game về rồi chép vào HDD và cài thôi....

Chancey

Cấu hình:

Intel Coi i7 Haswell, 4510U, 2*2.oGHz, 2*2.6GHz, DDR3L (2 khe RAM), 8 GB, Ổ cứng HDD 1TB, Card rời AMD Radeon R7 M265 2Gb, Pin 4 cell chơi được hết !

chơi kg ? cho mượn chơi nè kkkk

Fearnleah

Mạng cùi thì cũng phải được ~300kb/s, cứ cắm torrent down cho tiện, mình toàn chơi kiểu cứ đang chơi 1 game thì cắm down game khác cho nhanh, ~20gb 5 ngày là cùng

Các chủ đề có liên quan khác