p3mi_003

Link Download Full Game + DLC

Với những ai chưa có gì:

Ai down bản này thì down về giải nén ra là xong

Bản của nosteam, thanks bác MinhNam485 đã upload:

Sau khi download, Chạy part 1, chọn nơi cài đặt, click Install, đợi cho đến khi xong

Sau đó down cái này paste toàn bộ file bên trong vào zone/ English để fix lỗi với các map DLC nhé

Với những ai đã có sẵn skidrow/reloaded/steam version:

Download thêm 4 DLC ở đây, giải nén copy vào folder game:

Sau đó down cái này paste toàn bộ file bên trong vào zone/ English để fix lỗi với các map DLC nhé

Hướng dẫn chơi:

1. Đăng kí account ở:

2. Download client giải nén vào folder game:

3. Chạy file repzOps-updater.exe để update game

4. Chạy file BlackOps.exe để chơi zombie hay BlackOpsMP.exe để chơi multi, login với acc vừa tạo và chơi :byebye:

Cách tạo Private Match chơi zombie ( nhiều bạn hỏi sao không find game dc , đây là cách tạo phòng chơi cùng bạn bè)

1/Rủ người bạn đó vào Multiplayer >> Vào join cùng 1 server

2/Thoát ra vào Zombie

3/ Bạn là host thì tạo Private match >> Rồi mời người bạn kia vào qua cái nút Friends >> Recent player (góc dưới bên phải màn hình)

4/Ấn vào thẻ tên người bạn >> Invite

5/Người bạn đó cũng làm tương tự , nhưng khác ở chỗ là Friends >> Game invites list >> ấn vào thư mời của bạn kia

6/Chơi thôi

FAQ:

1. Lỗi Could not reach the repOps DemonWare server hay your account not compatible

Delete file Steam_api, cachesSxS.xml và chạy file RepZOps - Updater.exe

2. RepzOps Multiplayer không prestige được nhé, mọi người đừng prestige

Đây là cách để có gold camo không cần prestige 14:

Screenshots:

Bộ đội cụ Hồ

Chú ý:
Hiện giờ mình đang định tạo 1 server multiplayer (hay 1 bạn nào đó có điều kiện) và rủ anh em tầm sáng,chiều T7,CN định giờ nhất định tập trung chơi. Ai muốn chơi Multi thì download+vào báo danh nhé, nếu hay on steam thì join vào group này mình tạo để tiện kêu vào chơi:

Nếu dùng garena thì vào nhóm ID: 859935

(nếu không hay dùng steam thì để lại yahoo,skype cũng dc. Nhưng mà tốt hơn là dùng steam vẫn tiện hơn)

Đây là hướng dẫn host dedicated server, bạn nào có điều kiện thì host cho anh em nhé:

Các chủ đề có liên quan khác