Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By doluong_quynhnhu
#842371 Các ae chị em giúp đỡ với....! em chơi game prototype 2 nhưng mới vào game thì bị lỗi "has stopped working" em hơi đau lòng vì game mới cài , bỏ 2 tiếng ra tràng đầy hy vọng thế là thất vọng càng đau
By giraffe_9591
By dickyheart5959
#842377 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

đó bạn ơi làm ơn giúp giùm với Card rời mạnh mạnh rồi hãy kéo game này bạn ơi

Vào khung Search(Win 7 bấm nút Start là thấy Search liền) gỏ dxdiag xong nhấn enter nhìn góc trên click vào Display xem cái name là gì, nếu ghi là Mobile Intel(R) ...Express Chipset Family thì xóa game là vừa
By keely_knk
#842378 Card rời mạnh mạnh rồi hãy kéo game này bạn ơi

Vào khung Search(Win 7 bấm nút Start là thấy Search liền) gỏ dxdiag xong nhấn enter nhìn góc trên click vào Display xem cái name là gì, nếu ghi là Mobile Intel(R) ...Express Chipset Family thì xóa game là vừa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đây bạn ^^
By heocon_doremon
#842379 Các ae chị em giúp đỡ với....! em chơi game prototype 2 nhưng mới vào game thì bị lỗi "has stopped working" em hơi đau lòng vì game mới cài , bỏ 2 tiếng ra tràng đầy hy vọng thế là thất vọng càng đau Bị stop working là do video card của bạn quá yếu

Nếu muốn chơi thì bạn vào game rồi sẽ hiện cái bảng stop working sau đó đừng chạm vào gì hết cứ đợi cho nó chạy xem sao
By manhtruong_z
#842380 Bị stop working là do video card của bạn quá yếu

Nếu muốn chơi thì bạn vào game rồi sẽ hiện cái bảng stop working sau đó đừng chạm vào gì hết cứ đợi cho nó chạy xem sao Bác ơi , em có làm rồi nhưng vẫn 2 mắt nhìn bảng "has stop working.... " à . Em Buôn dễ sợ, có Bác nào có cách chữa khác không giúp em với
By lovemesweet_264
#842381 Bác ơi , em có làm rồi nhưng vẫn 2 mắt nhìn bảng "has stop working.... " à . Em Buôn dễ sợ, có Bác nào có cách chữa khác không giúp em với VGa của bạn yếu quá không kham được chứ sao ==!
By yesterday_forever_1404
#842382 Game prototype 2 nhà mình lúc mở len thì nó hiện ra cái bản ghi là:"ERROR:Unable to initialize Direct3D.Check the README file and ensure your system meets minimum specification".Thật là bực mìnhmới tải xong.Chỉ mình cách fix với
Kết nối đề xuất: