Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By girhandboy789
By bonghong_bonghong95
#842333 nhiều game hay quá. Tải thử về chơi thôi. thank nha( chưa đủ 5 bài không thank bác được ^_^)

---------- Bài thêm lúc 20:52 ---------- Bài trước là lúc 19:58 ----------

Bác cho em hỏi luôn: cấu hình máy em như vậy chơi được không? em copy nguyên ở chỗ computer nha, vì gà cũng không biết coi chỗ nào nữa.

AMD Athlon(tm) ll x 2240

processor:2,8GHz, 1,75GB of Ram

Đó bác nào biết coi hộ em.

Coi ruồi cái game nào mà máy em không chơi được chỉ em luôn nha, Không mất công em tải về
By luz_missngoc
#842334 Tốt nhất bác nên lắp card rời đi!!máy i5 cơ mà em chưa chơi trên laptop nên chắc chơi được!! bác thử để ở mức medium xem sao!!!

Game của bác đây!!!

Bass Pro Shops: The Strike

Phát hành: XS Games - Kích thước: 700 MB

The Strike đưa bạn đến vùng Bắc Mỹ. Bạn sẽ được trải nghiệm thú câu cá qua 10 vùng hồ lớn và nổi tiếng của khu vực này.

Một trong những điểm thay đổi đầu tiên của The Strike so với các phiên bản cũ đó là đồ họa, đẹp hơn và thực hơn, mặt nước hồ được mô tả một cách chi tiết với hiệu ứng phản chiếu hay gợn sóng mỗi khi bạn lướt thuyền đi qua...Dưới mặt nước cũng vậy, bạn có thể thấy các loại thực vật đung đưa trong nước, các tảng đá, cành cây gãy rơi xuống đáy hồ...Tất cả đều được nhà phát triển Piranha Games tái hiện một cách chân thực nhất.

Bass Pro Shops The Strike các mode chơi game thú vị như Tournament, Bass Pro Invitational hay Career. Để thành công trong các mode chơi này đòi hỏi bạn phải nắm được luật chơi, hiểu về các loại cần câu, mồi câu, địa hình mỗi vùng hồ và hành vi của các loài cá. Số lượng các loài cá trong game cũng khá đa dạng như Largemouth, Smallmouth, striped, Kentucky spotted, Walleye, Norther...Ngoài ra game đưa vào khái niệm Legendary Fish, chỉ các con cá hiếm ẩn giấu trong các vùng hồ. Nếu câu được những con cá lớn này, bạn sẽ kiếm được điểm danh tiếng (reputation) dùng để mở khóa các item và các sự kiện mới.

Với Bass Pro Shops The Strike, bạn sẽ có những phút giây trải nghiệm chân thực thú câu cá ngay tại nhà nhất là với những game thủ PC và Xbox360, ngoại trừ Wii vì phiên bản tren hệ máy này khá tệ.

Minimum System Requirements:

System: Microsoft ® Windows ® XP or VISTA

Processor: with a frequency of 1.8 GHz

Memory: 1 GB

Video Card: class GeForce 6600, ATI X1300 or above

Audio card: DirectX 9.0-compatible sound card

HDD: 1 GB

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Password giải nén
Trích:

congtruongit.com

Sau khi down về là dạng file ".rar".giải nén thì ra được file ".001". Sau khi Join lại lần nữa thì ra một file và bác phải đổi đuôi thành dạng .r*

VD: 001 -> r01, 002 -> r02, .....

sr bác vì phải làm hơi nhìu bước!!!

[MF]PortableHuntingUnlimited2009

Game 3D Hunting 2010

Những thảo nguyên xavan châu Phi, đồng cỏ Bắc Mỹ hay những khu rừng tại châu Âu sẽ là nơi để bạn săn bắn

Game mang đến 26 loại động vật từ hươu cho đến voi hay các loài thú dữ như sư tử. Bạn có thể mua 16 loại vũ khí khác nhau bao gồm cung tên, súng săn hay các vật dụng hỗ trợ kỹ năng tìm dấu vết, ẩn nấp và bắn.

Một điểm hấp dẫn của game là mỗi khi bắn sẽ xuất hiện hiệu ứng slow motion đẹp mắt, góc quay camera sẽ bám chặt vào đường bắn của viên đạn cho đến khi bay đến đích.

System Requirements:

Processor: Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2200+

Memory: 512 Mb

Hard Drive: 2 Gb free

Video Memory: 128 Mb

Video Card: nVidia GeForce 6600 / ATI Radeon X1300

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

Password giải nén
Trích:

tech24.vn
bro xem lại part 9 game này cái:Marc Ecko's Getting Up: Contents Under Pressure.m không dow dc,thank nhá
Kết nối đề xuất: