Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By lehuy0141
#842461 thế còn cái patch tiếng việt làm như thế nào hả bạn?

! D:\GAME\sango7\Sangohero_7.part05.rar: CRC failed in Sangohero_7\Shape000.PCK. The file is corrupt

! D:\GAME\sango7\Sangohero_7.part06.rar: CRC failed in Sangohero_7\Shape002.PCK. The file is corrupt

mình làm theo bạn rồi, nó giải nén ra hết rồi, copy file Cr-ack vào rồi nhưng không thấy chạy gì cả. Có cái biểu tượng sango 7 nháy vào đó thì hiện ra một cái bảng toàn tiếng tàu có chữ unlock gì ấy, rồi một cái key dài
By blue_page3006
#842464 thế còn cái patch tiếng việt làm như thế nào hả bạn?

mình làm theo bạn rồi, nó giải nén ra hết rồi, copy file Cr-ack vào rồi nhưng không thấy chạy gì cả. Có cái biểu tượng sango 7 nháy vào đó thì hiện ra một cái bảng toàn tiếng tàu có chữ unlock gì ấy, rồi một cái key dài đó là bạn chưa Cr-ack bạn copy tat cả các file trong folder Cr-ack vào folder chứa game và chạy thôi và nhớ tắt antivirut đi
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
chanhthutk đã viết:bạn cho mình link down full nào chơi được với, mình lên mạng mà down bản nào về chơi cũng không được hết

Bị lỗi gì à? THế có thể máy bạn không đủ để chơi
Thử link này xem
Sango Heroes 7
By tctuvan
tienvt129 đã viết:cho tui xin link download di ban!!! gui link wa email dum nhe [email protected]

Mới update link download và hướng dẫn đó, bạn vào xem lại đi

Hướng dẫn chơi tam quốc Sango7 đầy đủ
By haihung287
#998063 mình đã copy toàn bộ bên Cr-ack qua vẫn bị hiện cái bản unblock ji ji đấy
Kết nối đề xuất: