Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By iu_ox_nhiu_nhiu_ne
By Berwynne
#842494 ??????????????? Đây là Hafl Life 2 ( bản đầu ) chứ bạn, theo mình biết thì chỉ có bản đầu thì mới bị lỗi AI của bOT, nếu mình dùng lệnh ai_disnable 0 thì BOT sẽ đi đứng được bình thường nhưng mà nó cứ ngu ngu thế nào ý. Còn 2 bản Episode 1 + 2 thì không bị lỗi AI. Mình chơi cả 3 phần rồi nhưng chỉ có bản đầu này là mình thích nhất vì cốt truyện khá dài. thank chủ thớt nha DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

---------- Bài thêm lúc 19:04 ---------- Bài trước là lúc 18:46 ----------

Chơi dc đấy bạn , máy mình ** dc 2 tháng rồi đây Chắc card on của bác cũng thuộc hàng khủng chứ. Ngày trước e không có card chơi được 1 lúc lại ***
By aprina28
#842495 Chơi dc đấy bạn , máy mình ** dc 2 tháng rồi đây Máy bạn sài mainboard của hãng nào mà play được game vậy của mình intel on 256Mb phải gắn nvidia 1G mới chơi được
By sasiwimonvietnam
#842497 cuối cùng là on chơi được không mình tải về chơi màn 1 nhìn hay lắm nhưng tới khúc nhìn vào màn hình có ông tiến sĩ rồi có thằng lính gì đó đưa mình ra cửa rồi leo qua cửa sổ rồi lại vào cánh cửa rồi *** ra ngoài
By uyen_0403
#842498 Máy mình laptop core i5, 450M Ram 2G card onboard có chơi được không nhỉ. Nếu không bít mai thử tải về coi thế nào vậy
Kết nối đề xuất: