Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By ngocduyen11597
#842446 Có chắc chạy được không thế bác.kéo 1 đống kia về mà ngồi nhìn thì...T__T
By fpt68
#842447 Thề các bạn cứ kêu dung lượng bự chảng, chứ bm tấn như BF3 mà nhìn dung lượng có 6Gb, 7Gb như những Game đồng lứa thì trông còn chán hơn .

BF3 Bành trướng về mọi mặt . Dung lượng cũng khủng bố luôn.

Nhân tiện nói luôn là ổ cứng Unpack có khoảng 20Gb thôi nhé .

Anh HVTX Đăng lên trang đầu hộ em, vừa mới lục ở mấy Comment trên TPB .
Còn một con đại khủng bố nữa là Modern Warfare 3 Cùng chờ nào

---------- Bài thêm lúc 10:16 ---------- Bài trước là lúc 09:51 ----------

Có chắc chạy được không thế bác.kéo 1 đống kia về mà ngồi nhìn thì...T__T Thứ nhất. Đã chơi game lậu thì không nên đòi hỏi nhiều, người ta cất công Cr-ack game cho mình chơi, độc việc down về rồi cài đặt và chơi, còn muốn gì hơn nữa, lỗi có phát sinh thì cố gắng tìm cách khắc phục, xem comment của những người đã chơi rồi để biết thêm chi tiết, hay không thì cũng ráng chịu, coi như mình đen đủi hay máy mình không đạt yêu cầu.

Thứ hai. Muốn tải về không bị lỗi cũng như giải nén hay nối file không gặp trục trặc lằng nhằng thì tốt nhất là down torrent, link nào mà có file iso giải nén sẵn rồi thì càng tốt, thế là hay hơn cả.
By tienthanh_232007
#842450 các bạn chú ý BF3 không hỗ trợ Windows XP nhé, cho nên hãy cân nhắc kỹ trước khi down
Kết nối đề xuất: