Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By nuthanbanggia007_208
#842060 tình hình là lâu nay mình có lướt nhìu lần google để tìm thông tin về cách cài game Chinh Đồ 1 offline, mà chì tìm dc pacth vs cách cài mà thôi . Client thì po tay .

Nay mình xin các pro nào còn bộ cài chinh đồ 1 offline thì share cho mình với , mình bit là game đó đóng cửa lâu rồi nhưng mà mình vẫn thích choi game đó . hay bạn nào biết có server pri nào thì cho mình xin cái link

Mình xin Thank trước và mong có hồi âm .
By ILOVE_YOU
By boyvip_9x_cold
#842204 Bạn lên thử trang này kiếm nè Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình chưa xem hết nhưng thấy post khá nhiều game chơi offline đó biết đâu có game bạn cần
By [email protected]
#842208 tình hình là lâu nay mình có lướt nhìu lần google để tìm thông tin về cách cài game Chinh Đồ 1 offline, mà chì tìm dc pacth vs cách cài mà thôi . Client thì po tay .

Nay mình xin các pro nào còn bộ cài chinh đồ 1 offline thì share cho mình với , mình bit là game đó đóng cửa lâu rồi nhưng mà mình vẫn thích choi game đó . hay bạn nào biết có server pri nào thì cho mình xin cái link

Mình xin Thank trước và mong có hồi âm . Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! day ne ban HD rat de lam minh test roi
By mai1tinhyeu_t2_4ever
#842209 Chơi rất chán bạn ơi, gần như toàn tiếng khựa, có it file việt hoá nhưng không ăn thua, đam mê nhưng chơi thấy nản lắm, nếu muốn vào đây chơi online nè Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: