Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By phamphuonglinh_abm
#837723 mình tìm game này mỏi cả mắt không ngờ hôm nay lại có người tận tình post bài này kèm cả link dow để mình thử dow về xem có cài được không cấu hình máy mình thì ổn hy vọng là cài được nếu mà xài được thì mình biết ơn ban nhiều.
By Arryo
#837724 sao minh dow về giải nén nó báo sai pass la sao bạn xem lại pass đê mất bao công sức download
By MitMat_MitMat
#837740 Thank bạn mình giải nén 8 file mình dow về thì nó hiện ra toàn file như tấm ảnh này thỉ cài game crysis 2 thế nào đây là lần đầu tiên mình gặp những file kiểu nay mọi người chỉ mình xem cài như thế nào xưa nay toàn cài file setup chưa cài file kiểu này bao giờ mọi người lam ơn giúp mình với.
By Flemming
#837741 cài game crysis này thế nào vậy bạn ơi mình dow về cài sao không thấy file setup đâu bạn biết cài chỉ dùm mình với mình chưa hiểu cài mấy file đó như thế nào quá trình làm của mình như sau để bạn hiểu rõ hơn vấn đề mình gặp phải mình dow 8 file bạn cho trên fshare về máy giải nèn bình thường được 1 thư mục thư mục sau đó mình kick vào thư mục đó để xem có zi bên trong thì mình thấy có rẩt nhiều file tên là crysis flt-cry2.001 flt-cry2.002 và toàn bộ số file đó nó dánnh số thứ tự từ flt-cry2.001 đến crysis flt-cry2.076 và mình chỉ biết nhìn số file đó mà không hiểu cách cài đặt như thế nào bạn làm ơn giúp mình mở rộng tầm nhìn với chứ mình gà lắm.
Kết nối đề xuất: