Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Darcell
Developer: Ubisoft Studios

Publisher: Ubisoft

Genre: Shooter

Platform: PC

Release Date: 26 June 2012

Language: English and Multi subtitles.

Media Size: 5.5 GB Suggested system requirements: Quad Core i5 2.6 GHz, 2 GB RAM (3 GB RAM – Vista/7), graphic card 1 GB (GeForce GTX 460 or better), 25 GB HDD, Windows Vista/7.

Bản rip - Black Box Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Cr-ack Fix. Pass: congtruongit.com Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Link dự phòng:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Hướng Dẫn Cài Đặt:
Khuyến cáo các bạn chỉ chạy trên Win7 và Vista. Khi cài game nên rút dây mạng ra.

BƯỚC 1: DOWNLOAD FILE Cr-ack FIX MỚI RA

BƯỚC 2:COPPY TẤT CẢ CÁC FILE "NẰM TRONG" FOLDER ''orbit'' VÀO FOLDER CÀI PHẦN MỀM "Ubisoft Game Launcher"

BƯỚC 3:COPPY TẤT CẢ CÁC FILE "NẰM TRONG" FOLDER Cr-ack FIX VÀO THƯ MỤC CÀI GAME "Tom.Clancys.Ghost.Recon.Future.Soldier"

BƯỚC 4:VÀO GAME SẼ HIỆN LÊN CÁI BẢNG LOG IN,ĐĂNG NHẬP BẰNG

ACC : SKIDROW

PASS : remember me

BƯỚC 5:NHỚ CHỈNH THÀNH CHẾ ĐỘ OFFLINE MODE

Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Bổ sung link 4share.vn của bác Phonghanh nhé
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier v1.5 + 2 DLC
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Link torrent bên hdvnbits.org
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bimat_anhvatoi
By katorj_u_a
#833082 Bản repack thì down về giải nén ra rồi chơi luôn ............... không cần Cr-ack . bạn cho mình hỏi.vào chơi thì nó bắt login,nhưng mình đánh usename la skipdrow thì không vào đươc,mình tạo tài khoản riêng thì nó đòi nhập key,vậy chơi như thế nào hả bạn?
By mrhoang23888
#833083 bạn cho mình hỏi.vào chơi thì nó bắt login,nhưng mình đánh usename la skipdrow thì không vào đươc,mình tạo tài khoản riêng thì nó đòi nhập key,vậy chơi như thế nào hả bạn? thử trước khi chơi rút dây mạng thử xem
Kết nối đề xuất: