Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By linhda_nguyen
#822894 Ngày hôm qua ngồi bắn crysis 2 với resident evil 6 mà mấy thằng bạn tới muốn chơi coop với multiplayer mà chẳng biết làm thế nào anh em nào biết hướng dẫn dùm mình với , nghe nói steam chơi được mà phải kích hoạt tài khoản , mọi người có ai biết thì cho mình xin. Thank mọi người lắm lắm

Có ai hướng dẫn cụ thể không , mình xin Thank lắm
By poolking2409
#824324 Ngày hôm qua ngồi bắn crysis 2 với resident evil 6 mà mấy thằng bạn tới muốn chơi coop với multiplayer mà chẳng biết làm thế nào anh em nào biết hướng dẫn dùm mình với , nghe nói steam chơi được mà phải kích hoạt tài khoản , mọi người có ai biết thì cho mình xin. Thank mọi người lắm lắm chơi Cr-ack thì không qua steam được đâu, trên steam chỉ có mua game rồi mới multi được, chơi Cr-ack thì qua tungle với hamichi đấy :byebye:
By taitu_qn
#824325 chơi Cr-ack thì không qua steam được đâu, trên steam chỉ có mua game rồi mới multi được, chơi Cr-ack thì qua tungle với hamichi đấy :byebye: Chuận, nếu chơi game Cr-ack mà thông qua steam thì cũng như kiểu 1 dạng cho bạn quản lý game ,và chạy game hiệu quả hơn thôi , vì bạn sẽ chơi dưới dạng non-steam game.Vấn đề bạn đặt ra là chơi multiplayer thì bạn có thể chơi LAN hay qua 1 vài sv trung gian khác như bạn trên đã nói
By h0n3m9ju4v0n9v4y_ndt
#824327 Steam là cổng bán game, không phải cổng kết nối để choi game, 1 là bạn & bạn của bạn mua game trên Steam để ủng hộ nhà sản xuất & cùng chơi với nhau

còn nếu không có tiền thì dùng hamachi là tốt nhất
By cobetinhnghich_nd_95
#824331 steamwork không có LAN thì dùng hamachi để làm gì

RE6 thì có steam fix để co-op steam. crysis 2 thì không có co-op. chỉ có multi mà phải chơi trên sv của crytek nên Cr-ack chịu
By pig_happy2002
#824332 Steam là cổng bán game, không phải cổng kết nối để choi game, 1 là bạn & bạn của bạn mua game trên Steam để ủng hộ nhà sản xuất & cùng chơi với nhau

còn nếu không có tiền thì dùng hamachi là tốt nhất mình đồng ý với bạn về chuyện Steam chỉ bán game, nhưng mà game đó là game chính hãng, vì vậy mình có thể chơi mutiplay của game đó trực tiếp

Còn nếu mình không mua game, xài Cr-ack thì chỉ chơi được single mà thôi, còn muốn muti chắc phải sever lậu

Mình thì không biết cái hamachi là cái gì, nhưng nếu bạn không mua game thì chỉ có mutiplay trên sever lậu thôi bạn ạ

*P/s: mình khuyên bạn nên mua game, vì khi mua bạn mới biết được cái giá trị thật của game bản quyền, được update phiên bản mới hay lỗi, chơi muti trên chính sever của game, nói chung là nhiều cái lợi khi mình sử dụng bản quyền

mình chỉ góp ý vậy thôi, đừng ném đá mình nhé
By si.roho
#824333 mình đồng ý với bạn về chuyện Steam chỉ bán game, nhưng mà game đó là game chính hãng, vì vậy mình có thể chơi mutiplay của game đó trực tiếp

Còn nếu mình không mua game, xài Cr-ack thì chỉ chơi được single mà thôi, còn muốn muti chắc phải sever lậu

Mình thì không biết cái hamachi là cái gì, nhưng nếu bạn không mua game thì chỉ có mutiplay trên sever lậu thôi bạn ạ

*P/s: mình khuyên bạn nên mua game, vì khi mua bạn mới biết được cái giá trị thật của game bản quyền, được update phiên bản mới hay lỗi, chơi muti trên chính sever của game, nói chung là nhiều cái lợi khi mình sử dụng bản quyền

mình chỉ góp ý vậy thôi, đừng ném đá mình nhé hồi trước vì nhà cùng kiệt + nghiền game onl nên mình mới chơi Cr-ack cho đỡ nghiền. chứ bây h là chơi Cr-ack vì không có tiền mua thôi chứ hễ có game nào tốt giá rẻ thì mình mua liền( miễn là có đủ tiền) bạn có nick Steam thì add mình vào cho vui: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: