Nam147

a ơi em Thank vì đã chơi được nhưng mà là v1.03 em muốn chơi cái update mới nhất làm sao thế anh ?

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ Nam147:
a ơi em Thank vì đã chơi được nhưng mà là v1.03 em muốn chơi cái update mới nhất làm sao thế anh ?

giải nén lại file sub patch hanzhishang (8.26) vào thư mục đó là sẽ có mới nhất.

Nam147

k dc anh ơi nó vẫn 1.03 :( em muốn bảng giống hình trang 1 mà nó không phải đồ họa 1.03 xấu qá :(

daigai

Well-Known Member
Quay lai trang 1 moi co link tai full game lan mod do

[ Post bai thong qua Mobile ]

Nam147

Re: Tam Quốc Chí Mod cho Medievel 2 - total war cho các bạn ghiền thể loại tam quốc !!! link mới

thì em giải nén tất 3 file đó r nó vẫn 1.03 chả hiểu sao nữa :(

daigai

Well-Known Member
Vì hanzhishang (8.26) chỉ là sub mod 1 phần city thôi, còn nền tảng chính vẫn là bản 1.03, nên nó báo vậy là đúng rồi. Cứ chơi đi em

Nam147

đó anh em là cái bảng cũ này e thì muốn chơi bảng như trang 1 ấy a thế anh có link nào để update k ạ

daigai

Well-Known Member
làm theo hướng dẫn sau

+ Xóa file map.rwm trong thư mục mod \hanzhishang \ data \ world \ maps \ base
+ xóa tât cả file bin trong \ hanzhishang \ data \ text
+ giải nén bản patch tải tải ở baidu ở trên đè vào thư mục mod/hanshishang
Chạy hanzhishang.bat run để chơi game

binhtnpk00261

Re: Tam Quốc Chí Mod cho Medievel 2 - total war cho các bạn ghiền thể loại tam quốc !!! link mới

đăng ký bên tk yunpan.360 có được đâu mà tải vậy thớt hic hic sđt nhập đúng mà báo sai thì lấy đâu mã kick hoạt game hay mà tải không được tiếc quá trời

binhtnpk00261

Trích dẫn từ daigai:
Vn dau so la 84 nhe. Sdt ban nhap nho bo? So 0 o dau tien

[ Post bai thong qua Mobile ]

bỏ số 0 thay vào 84... vẫn bị lỗi đỏ chịu thôi :D đợi có fshare tải cho nhanh đỡ màu mè vậy hic hic

binhtnpk00261

không thể dowload cái mod và cài được mod tải được mỗi bản gốc. thớt đừng úp lên baidu nữa được không khó dow quá của phải bắt tạo tài khoản rồi tải phần mềm về mới cho dowload nản quá

binhtnpk00261

cài bản mod 1.03 bị lỗi có chơi được đâu thớt oi huhu buồn quá bản gốc vẫn chơi bình thường hic hic

binhtnpk00261

em đã làm theo các bước tải về chơi dc em chết liền phát nản với cai bản mod này :(

tctuvan

Sao lại thấy có 2 cửa sổ medievel 2 ở dưới cùng 1 lúc thế nhỉ

binhtnpk00261

ở trong file exe e đã copy ra 2 cái 1 cái là kingdoms.exe và 1 cái là mediaval2.exe đó a chứ không phải đổi tên cái mediaval2.exe kia thành kingdoms.exe

phuocphit

co nich baidu, yunpan.cn cho xin voi

Các chủ đề có liên quan khác