Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By diemtrang7588
#823526 cho mjnh hoi lieu co choi dc hem zay? tạ chua co may dơ nen cung hok ranh lam' co j mjnh se tét sau nhung thanks b trc nhe Quan trọng là cầu hình máy !! với lại trong forum có hỗ trợ Gõ tiếng Việt đấy bạn
By daicahp_123
#823527 Mình xin lỗi vì mình lên forum bằng điện thoại nên không gõ dấu được. Mình cũng không rành về máy tính lắm mình coppy cấu hình máy mình lên đây bạn xem giúp mình được không nhé. Cấu hình máy mình như sau: Sytem: Microsoft Windows XP

Professional

phiên bản 2012

Sevice Pack 3

Microsoft Corporation Itel(R)

Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz

3.02GHz , 1,99GB of RAM

Mình không rành về máy tính lắm nên chỉ vào phần properties của mycomputer thui. Bạn có thể kiểm tra giúp mình được không mình rất Thank bạn. Mình cũng là 1 fan của game này đó. hihi. Thank bạn nhiều
By nickylee.cleenex
#823529 Mình xin lỗi vì mình lên forum bằng điện thoại nên không gõ dấu được. Mình cũng không rành về máy tính lắm mình coppy cấu hình máy mình lên đây bạn xem giúp mình được không nhé. Cấu hình máy mình như sau: Sytem: Microsoft Windows XP

Professional

phiên bản 2012

Sevice Pack 3

Microsoft Corporation Itel(R)

Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz

3.02GHz , 1,99GB of RAM

Mình không rành về máy tính lắm nên chỉ vào phần properties của mycomputer thui. Bạn có thể kiểm tra giúp mình được không mình rất Thank bạn. Mình cũng là 1 fan của game này đó. hihi. Thank bạn nhiều Máy của bạn tương đối là ok ! Có thể chiến được Resident Evil 1,2,3,4. Mà lưu ý: Resident Evil 4 bạn có thể chiến với cấu hình bình thường thôi, đừng chỉnh cao quá nha ! hihi !
Hình đại diện của thành viên
By daigai
vnhrio87 đã viết:resident evil 2 cua ban pass la gi vay

link upfile sẽ có cùng pass là :svnteam
Kết nối đề xuất: