Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Abrahamo
#823208 game này mình thấy cũng nhẹ , máy mình main gigabyte p41 ddr3 , cpu e 7500 , ram 4gb chay win8 releases , mà mình thấy chẳng giật tí nào , mỗi cái là cách chơi không hiểu lắm với lại chả biết tại sao game nào mình cũng chiến được mà game này chơi 1 lát là mình thấy khó chịu kiểu như buồn nôn ấy có ai bị như vậy không nhỉ ? Mình download game left 4 dead 1 va 2 của bác phong hành về mà không tài nào cài được . 1 cái khi chay file.bat den 60 % thi bao lỗi rồi đòi delete game đi và giải nén rồi thử lại . 1 cai cài gần xong thì nó báo không thể decomple... Vì không find tâp tin oggdec.exe , có phai là nó không chay đươc trên windows 8 không bà con nhỉ , buồn qúa vì đang muốn doạ ma mình mà lại không đươc chơi , dạo nay máy lai không có mạng nữa chứ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ashkii
By ang3ldr4g0nk1ng
#823210 là chip itel G620 chứ gì @@!

con này card on cũng khá ngon nhưng không bit chơi nỗi không Nếu thích chơi hàng onchip thì nên chuyển sang AMD =) Trước giờ chưa thấy thằng VGA onboard/chip nào của Intel ngon cả )))))))
Kết nối đề xuất: