Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By tamhonbian_90hytq
#823104 Thanks cậu ! mình vừa inbox đã có hàng , vnz mình lại có thêm 1 uploader uy tín vs nhiệt tình !

P/S : mình nghĩ là cậu nên xin vào team uploader của vnz , lượng game cậu up được cũng không hề nhỏ đâu ! thanks bác . mình làm niềm vui thôi , không muốn ràng buộc , miễn sao anh em vui là oke rồi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Lathrop
#823105 Chán thế, không dành cho windows XP Sp3 Sao không cài windows 7 luôn đi bạn ? thời buổi này muốn chơi game thì windows 7 là thiết yếu đó nghen !
thanks bác . mình làm niềm vui thôi , không muốn ràng buộc , miễn sao anh em vui là oke rồi Muốn vào team uploader hay không là quyền của cậu mình không ép , sở dĩ mình kêu cậu vào team uploader cũng là muốn nhiều mem biết tới cậu hơn thôi ! Mong cậu tiếp tục phát huy !
By falling_start88
#823107 Sao không cài windows 7 luôn đi bạn ? thời buổi này muốn chơi game thì windows 7 là thiết yếu đó nghen !

Muốn vào team uploader hay không là quyền của cậu mình không ép.Mong cậu tiếp tục phát huy ! anh em cần game nào hay reup cứ inbox rãnh mình sẽ làm
By anh_bom
#823108 thế cái reloaded có khác gì không ạ. Trước giờ tải game mà em cũng không để ý mấy cái đấy nữa RELOAED là nhóm chuyên Cr-ack Game . Nói chung nếu không có nhóm đó bạn phải mua Game mà chơi . Vì thế khi cài game bạn phải nhớ copy thư mục Cr-ack nhé
Kết nối đề xuất: