Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By anh_bom
#822916 MÌnh chưa down về test nhưng vẫn tks chủ thớt, trước mình cũng đi kiếm bản halo 2 cho cái winxp này mãi không thấy vì nó yêu cầu tối thiểu vista.Bài viết rất hữu ích up lên cho mọi người cùng thấy Thử đi bác ơi, mình vật vã lắm mới kiếm được bản này đấy, và còn vật vã hơn ở đoạn up. Cắm máy từ 12h đêm đến 9h sáng mới up xong được 10part còn lại!!!

chơi halo 1 đi bạn, card on chơi mượt lắm, nó yêu cầu cấu hình bèo lắm Mà nó cũng hay và đẹp nữa hề, Halo 1 đâu có đòi cạc mà! . Ngày xưa con máy bàn nhà mình chip Intel pentium R4, ram 256, k có cạc ... thế mà còn chén ngon nữa là.

Còn trên con laptop nhà mình bây giờ, nhìn Halo 1 hơi hơi xấu!

Halo 2 thì có nhiều ưu điểm vượt trội lắm: mình kết nhất là làm bàn đội one hit one kill, đi k cẩn thận là địch bắn phát chết luôn; Làm ra những con người lớn cầm kiếm bá đạo, đánh vs nó vật vã há cả mồm ra,... Ngoài ra thì Halo 2 hình ảnh đẹp, âm thanh hay ho lắm

KL: Ai đang xài XP hay có đủ đk về XP + cấu hình máy thì rất nên thử Halo 2 này.

p/s: ra tận Halo 5 rồi. Nhưng mà... vẫn chửa được chơi.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By le.1209
By nhphuc1995
#822919 Đang test! Hix cài đi cài lại game này từ năm ngoái mà không chơi được Hề, cũng là cũng tại bạn cơ, ai bảo cứ chăm chăm vào link mf, up4share, fshare ...(megashare có bản 2,5gb chơi ngon, nhưng link die lâu lắm rồi + thêm khoản ngồi fix lỗi cho game nữa, mệt gần chết), web Việt Nam lại lo. . Kéo torrent bản Setup về là cài ngon ngay.

cuối cùng cũng gặp người ******** hướng Ảo diệu vậy sao.

Nói thật là từ hồi lớp 10 -11 gì đó (5-6 năm về trước) mình được chơi Halo 1 xong phát, phê luôn. Cuồng luôn. .

Biết tin có Halo 2 cho PC phải quyết tâm chơi bằng được.
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
thienvip106106 đã viết:Cr-ack halo 2 die rồi và 2 direc cung die roi ad sua link dum em

Bạn down [email protected] tại đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Directx thì bạn cứ download bản directx mới nhất để tránh lỗi thôi. Down trực tiếp từ microsoft ấy
Kết nối đề xuất: