Link:

Go to bin folder

open “gamelanguage.txt”

change “russian” to “english
Cr-ack:

bạn ơi. Chỉ cài rồi chơi hay làm gì thêm nữa không. game mới thấy việc cài đặt lăng nhăng wa

zownk_kenBiI

bản này giải nén là chơi luôn ah co1 bị lỗi gì nữa ko

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

má thằng khốn nạn bản up repack kiểu gì mà setup toàn bị lỗi từ nay cóc thèm down game mày up nữa

lovezenyvitkon

^

1 bạn dùng từ hơi nặng lời rồi edit lại đi

2 bạn chém gió hơi kinh lượt download có 0 mà bạn bão down rồi à

hoalanhe2005

Thank bạn nhưng minh muốn hỏi cho chắc tí rồi mới tải kẻo mất công thôi mà

Bạn hướng dẫn chi tiết cài đặt A -> Z và choi khong bị lỗi gì giúp mình với

Thank bạn nhưng minh muốn hỏi cho chắc tí rồi mới tải kẻo mất công thôi mà

Bạn hướng dẫn chi tiết cài đặt A -> Z và choi khong bị lỗi gì giúp mình với Tải 3 file về ghép file xong mount = deamon tool setup xong play thui ^^!

---------- Bài thêm lúc 15:57 ---------- Bài trước là lúc 15:55 ----------

bản này giải nén là chơi luôn ah co1 bị lỗi gì nữa ko

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

má thằng khốn nạn bản up repack kiểu gì mà setup toàn bị lỗi từ nay cóc thèm down game mày up nữa Nói chuyện lịch sự chút đi bạn down ở đâu nhảy zô đây chém gió vậy?

hỏi bạn phonghanh câu này nữa nhá. Cài xong khi chơi có bị lỗi crash hay là súng chỉa lên trời ở một số màn nào đó như các bạn khác đã up lên và bình luận ở bài khác không. Thank bạn lần nữa

nút thank đâu nhỉ

gambatte43

sax down của ông bị lỗi tui mới nói chứ chẵng lẽ dow chỗ khác xong vào topic ông chửi hả

hỏi bạn phonghanh câu này nữa nhá. Cài xong khi chơi có bị lỗi crash hay là súng chỉa lên trời ở một số màn nào đó như các bạn khác đã up lên và bình luận ở bài khác không. Thank bạn lần nữa

nút thank đâu nhỉ cái lỗi đó bạn thữ làm theo cách này

Cái mỗi bị quay vòng (spinning) (tên lỗi là “Under the Iron Cloud”) được giải quyết bằng cách chuyển thư mục chứa game vào thư mục game steam như thằng Arnold nào đó đã nói ở trang trước. Đây là lỗi của cái chống vi phạm bản quyền (mà cái Cr-ack không thể xử lí được á)

“C:\Program Files (x86)\Steam\SteamApps\common\Serious Sam 3″.

Mình đã qua được màn này thành công mà không bị lỗi quay vòng sau khi di chuyển thư mục chứa game vào thư mục steam

nếu còn bị thì bạn dùng cheat qua màn thôi
sax down của ông bị lỗi tui mới nói chứ chẵng lẽ dow chỗ khác xong vào topic ông chửi hả vậy sao không thấy lượt tãi nhĩ

luubichtram1993

ai bít nhưng h tui cài được rùi setup không tắt diệt virus là không cài dc mấy ba cài game nhớ tắt diệt virus là cài dc

xay_za

Cr-ack xịn chứ bác,mấy rack kia chơi được 15' *** ra hoài chán vkl,link 4 share ngon rồi,mà sợ Cr-ack quá

Taneli

cho du có Cr-ack mới nhưng cũng không sửa dc lỗi map 5 là cây súng đưa lên trời

Chauncey

Sự cố Map 5 cứ đưa súng lên trời không bít có ai đa được chưa>

nếu có man nào biết khắc phục lỗi đó xo thể chỉ mình khắc phục được ko, bạn co 1 thể hướng dẫn trên diễn đàn này luôn để cho mọi người cùng xem nha, nếu có thể

Thks so much!!!!

Các chủ đề có liên quan khác