Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By [email protected]

Link:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Go to bin folder

open “gamelanguage.txt”

change “russian” to “english
Cr-ack:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vudangquangtrung
#822965 bạn ơi. Chỉ cài rồi chơi hay làm gì thêm nữa không. game mới thấy việc cài đặt lăng nhăng wa
By zownk_kenBiI
#822966 bản này giải nén là chơi luôn ah co1 bị lỗi gì nữa ko

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

má thằng khốn nạn bản up repack kiểu gì mà setup toàn bị lỗi từ nay cóc thèm down game mày up nữa
By hoalanhe2005
#822968 Thank bạn nhưng minh muốn hỏi cho chắc tí rồi mới tải kẻo mất công thôi mà

Bạn hướng dẫn chi tiết cài đặt A -> Z và choi khong bị lỗi gì giúp mình với
By aoanhthienduong_1990
#822969 Thank bạn nhưng minh muốn hỏi cho chắc tí rồi mới tải kẻo mất công thôi mà

Bạn hướng dẫn chi tiết cài đặt A -> Z và choi khong bị lỗi gì giúp mình với Tải 3 file về ghép file xong mount = deamon tool setup xong play thui ^^!

---------- Bài thêm lúc 15:57 ---------- Bài trước là lúc 15:55 ----------

bản này giải nén là chơi luôn ah co1 bị lỗi gì nữa ko

---------- Bài thêm lúc 11:19 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

má thằng khốn nạn bản up repack kiểu gì mà setup toàn bị lỗi từ nay cóc thèm down game mày up nữa Nói chuyện lịch sự chút đi bạn down ở đâu nhảy zô đây chém gió vậy?
By conangdeptrai1012c
#822970 hỏi bạn phonghanh câu này nữa nhá. Cài xong khi chơi có bị lỗi crash hay là súng chỉa lên trời ở một số màn nào đó như các bạn khác đã up lên và bình luận ở bài khác không. Thank bạn lần nữa

nút thank đâu nhỉ
By huroleodaydien_2918
#822972 hỏi bạn phonghanh câu này nữa nhá. Cài xong khi chơi có bị lỗi crash hay là súng chỉa lên trời ở một số màn nào đó như các bạn khác đã up lên và bình luận ở bài khác không. Thank bạn lần nữa

nút thank đâu nhỉ cái lỗi đó bạn thữ làm theo cách này

Cái mỗi bị quay vòng (spinning) (tên lỗi là “Under the Iron Cloud”) được giải quyết bằng cách chuyển thư mục chứa game vào thư mục game steam như thằng Arnold nào đó đã nói ở trang trước. Đây là lỗi của cái chống vi phạm bản quyền (mà cái Cr-ack không thể xử lí được á)

“C:\Program Files (x86)\Steam\SteamApps\common\Serious Sam 3″.

Mình đã qua được màn này thành công mà không bị lỗi quay vòng sau khi di chuyển thư mục chứa game vào thư mục steam

nếu còn bị thì bạn dùng cheat qua màn thôi
sax down của ông bị lỗi tui mới nói chứ chẵng lẽ dow chỗ khác xong vào topic ông chửi hả vậy sao không thấy lượt tãi nhĩ
Kết nối đề xuất: