Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By toi_la_pham_hung
#588853 Build-a-lot 4 Power Source

Build-a-lot 4 - Phần Tài Nguyên Năng LượngChưa thấy ai post bài này, giờ mình post lên cho các bạn:

Game tập trung vào việc xây dựng thành phố, làm việc kiếm tiền, xây dựng chính thành phố của mình. Nguồn tài nguyên phong phú nhưng cũng không dễ dàng kiếm được. Trong game, với vai trò là chủ, bạn phải suy nghĩ kỹ trước khi hành động.

Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Hình đại diện của thành viên
By rica17
Username123456 đã viết:Ham trò này quá mà tải hòi hổng được... Ad ơi, giúp mình..pleaseeeee.....!

link vẫn ngon mà bạn, đừng tải bằng idm, tải bằng trình duyệt ấy
By Username123456
#1017623 Thui rồi...huhu... mình tải bằng điện thoại nên k được.... nhà k có cái PC, chỉ có mỗi cái điện thoại này thui... game này có trên Android k vậy Ad!? Cho mình đường link tải về chơi với... chứ tải trên CH Play nó cho chơi chút xíu rùi kêu mua bản quyền..hix... mình k có thẻ Ngân hàng thì sao mua chơi được....
Anyway, Thank Ad đã quan tâm!...hihi
By tanfon
Username123456 đã viết:Thui rồi...huhu... mình tải bằng điện thoại nên k được.... nhà k có cái PC, chỉ có mỗi cái điện thoại này thui... game này có trên Android k vậy Ad!? Cho mình đường link tải về chơi với... chứ tải trên CH Play nó cho chơi chút xíu rùi kêu mua bản quyền..hix... mình k có thẻ Ngân hàng thì sao mua chơi được....
Anyway, Thank Ad đã quan tâm!...hihi

trên điện thoại thì không được rồi bạn. cũng đừng tìm mấy bản full trên mobile vì nó toàn chứa mã độc đánh cắp thông tin trên điện thoại của bạn. Tốt nhất bạn chơi trên máy tính miễn phí, mà an toàn
By Username123456
#1017632 Uhm...mình biết rùi. Thank ad nhiều vì lời khuyên! Năm mới zui zẻ nha!!.....
Kết nối đề xuất: