Yeung

game này mình chơi lần đầu vào khoảng 2006, game có bối cảnh trong vũ trụ, nó là 1 game mini, nói là mini nhưng cũng khá hay, và nhìu cảnh nữa, có 1 chiếc tàu mẹ, thả ra 1 tàu con, mình là tàu con ấy, đi bắn quân địch và thu gom kim cuơng trong những cục đá bắn vỡ văng ra (mine), có thể nâng cấp vũ khí, nâng cấp tàu của mình, hay mua súng trang bị cho tàu mẹ nữa, game này chỉ có 1 góc nhìn là từ trên xuống, hình con tàu mẹ tròn tròn, có thể lắp được 5 cây súng phòng thủ, 4 góc súng thường là 1 lase chính giữa....mình nhớ là đi cảnh diệt mấy con boss nhỏ, thu gom được cái gì ấy rồi ráp lại thành cây súng to lắm để tiêu diệt con trùm, xong rùi win... Bây giờ đang cần tìm lại nó, tự nhiên thấy nhớ quá, bạn nào tìm được mính sẽ tặng 20k nạp vào tk đt, liên lạc qua yh: [email protected]

Enos

pk game này rùi tên là pí mật hế hế lộ ra mất 20k thì fải vì mình cũng hk chú ý nhưng màk mình cũng đã từng chơi rùi. Bạn cần gấp hk mình post lên cho. mình hk pk bạn chơi hùi đó bản 1 hay 2 nữa nhưng h đã có bản 3 rùi. mình xin pót lên cả 3 bản. nhưng fải coi kỹ đã nhỡ may post lên hk có pro nào vào thì khổ thân. tks kái cho có cảm hứng nàk.

Game đó sau này màn cuối chỉ có khẩu súng màk mình nhặt đk từ các màn trước ráp lại ( chính là cái khẩu súng xanh xanh màk bạn nói tới) thì ms giết đk con trùm cuối nhưng khẩu đó muốn bắn fải có tiền vì khẩu đó đạn là tiền. nên muốn giết đk trùm cuối thì nhớ để lại khoản 10000000 là giết đk trùm.

mình post vài hình lên thui vì đã chơi ruid thì chắc chắn bạn sẽ pk. nếu đúng thì mình xin phép post lên cho anh em.

Prewitt

game này ta chơi rồi cai hình ở trên y' còn cái dưới thì không rõ hình trên chơi chán tí là về nước

Các chủ đề có liên quan khác