ximuoi17_bmt

Games cu han các bạn ai cung đều biết , danh cho những ai muon ôn lại thuo au thơ .

Đầu tiên de choi được game cac ban phải có chuong trinh giả lập de chay .tui xin gioi thieu phần mềm gia laptop NeoRageX v4.8. Cac ban có thể down tai đây:

Sau khi down ve xong ta giai nen chúng vao mot thư mục(ở day toi tạm gọi là NEOGEO.

Vậy là cai dat thành công.Tiếp theo la vào file NAME_&_KEY trong thu muc NEOGEO để lay name và Key. Tiep theo bật NeoRageX v4.8 lên. No yeu cầu bạn nhập name, ban hay gõ y chang name cua file name và Key vào. Vao dc rùi bạn se thay giao diện cua no khá bắt mắt.

Đầu tiên ,bạn download 1 game nao đó về ,khi download ve thi file game la file nén (có đuôi .rar hay .zip),....tiếp theo ban phải copy hoac cut file này vao thu mục roms của Neogeo(nhớ la copy hay cut file nen chứ không duoc giai nén trực tiep vao đó )...Sau khi da copy vao thu mục rom thi bạn mới bat dau giải nén ngay tai đó (Extract here).....Vào NeoRageX v4.8 chọn import de cập nhật game vua tải .....Play!

Và sau day là link down load full cac phần Metal Slug :

Metal Slug 1: .

Metal Slug 2: .

Metal Slug 3: .

Metal Slug 4: .

Metal Slug 5: .

Metal Slug 6: .

Metal Slug 7: .

Metal Slug X: .

He he em tro về thời au tho vô nhà tre day

Xem thêm 1 link down tất cả nếu bạn cần:
Metal Slug PC Collection - Tổng hợp game Rambo lùn

karl_lion

ko choi dc bạn ơi,giải nen ra rồi nhưng bat NeoRageX v4.8 lên ở đâu,mấy cai kia thì dễ rồi

Caine

ko choi dc bạn ơi,giải nen ra rồi nhưng bat NeoRageX v4.8 lên ở đâu,mấy cai kia thì dễ roi

Ban vao để doc huong dẫn về Neo geo

hay có the download giả lập Neo geo trong do về, có san tro rambo lùn trong do luôn rồi

mitu_nguyen

Games cu han các bạn ai cung đều biết , danh cho những ai muon ôn lại thuo au thơ .

Đầu tien de chơi được game cac bạn phải co chuong trình giả laptop de chạy .tui xin gioi thiệu phần mem gia lập NeoRageX v4.8. Các ban co thể down tại đây:

or

đã test virut 100%

leduybt

Tố nhat la bạn dùng MAME di vì giả laptop MAME tiện nhất va do họa chuẩn hon nhieu

Bạn phai download Bản MAME v0.117 để an toan hơn vì bản v0.119 moi ra lò nhưng lai bi lỗi nhiều va load chậm hơn

Các chủ đề có liên quan khác