cobetocdai775

1

2

3

4

5

6

7

Cr-ack:

Phát triển: Codemasters

Phát hành: Codemasters

Ngày phát hành: 24/3/2006

Thể loại: Đua xe/ Mô phỏng

ESRB: Everyone

Hệ máy : PC

Cấu hình tối thiểu: P4 1,5GHz; RAM 512MB; VGA 64MB; HDD 7GB; Windows XP; 1 DVD.

Cấu hình hình dề nghị4 3,2GHz; RAM 1GB; VGA 128MB.

Cấu hình thử nghiệm: AMD Athlon 3000+; RAM 1GB; VGA 256MB ATI X600Pro.

Dung lượng : 1 DVD

ngptin1

Đang ghiền đua xe mà TQN post 2 game đua xe chẳng thấy cấu hình đâu thế nhỉ??

bim.lazy

sao chạy file setup racedriver3 không được nhỉ? down về chưa thể cài được, click vào là ngủm luôn

Tớ có chút lũy ý nhé! Khi các bro up game lên thì cũng nên chỉ dẫn cách setup của game, như cái Toca Race Driver3 này chẳng hạn, click vào racedriver3.exe để càithì không thây gì, với tớ thì tớ vừa tìm được cách khắc phục, còn với người mới thì chưa chắc, hẳn họ sẽ bực bội khi không càiđược game mà lại mất cả chục h để download.

Cách cài game này: đầu tiên bạn download game về. Sau đó vào đây để download chương trình cài game là: Universal Extractor phiên bản 1.5: cài và chạy chương trình.

Chọn file source là RaceDriver.exe (file mà bạn vừa down về), sau đó chọn đường dẫn để lưu file extract. rồi ok, ngồi đợi nó extract và sau đó càigame--->play game

thanchet_144

Tớ có chút lũy ý nhé! Khi các bro up game lên thì cũng nên chỉ dẫn cách setup của game, như cái Toca Race Driver3 này chẳng hạn, click vào racedriver3.exe để càithì không thây gì, với tớ thì tớ vừa tìm được cách khắc phục, còn với người mới thì chưa chắc, hẳn họ sẽ bực bội khi không càiđược game mà lại mất cả chục h để download.

Cách cài game này: đầu tiên bạn download game về. Sau đó vào đây để download chương trình cài game là: Universal Extractor phiên bản 1.5: cài và chạy chương trình.

Chọn file source là RaceDriver.exe (file mà bạn vừa down về), sau đó chọn đường dẫn để lưu file extract. rồi ok, ngồi đợi nó extract và sau đó càigame--->play game

buiquochuu_1982

Help, cài xong xuôi rồi, Cr-ack roài, xong vô chơi nó báo thế này mới cay! Chắc Cr-ack lỗi, ai giúp với!

Các chủ đề có liên quan khác