Link download các phim và dvd ca nhạc độc quyền từ Motminh07
Các bạn cũng có thể yêu cầu phim, dvd nếu cần!
Nội quy chuyên mục: Link download các phim và dvd ca nhạc độc quyền từ Motminh07
Các bạn cũng có thể yêu cầu phim, dvd nếu cần!
Hình đại diện của thành viên
By Kairyu
Lần đầu tiên sau 20 năm thành lập, trung tâm Vân Sơn tổ chức liveshow hoành tráng nhất từ trước đến nay tại Việt Nam. Lần đầu thực hiện liveshow tại quê nhà, trung tâm Vân Sơn đã mời Charlie Nguyễn làm đạo diễn với 20 tiết mục hát múa được đầu tư công phu cùng 5 tiểu phẩm hài lần đầu tiên ra mắt khán giả.

Mega Links:
Disc 1:

1:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
2:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
3:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
4: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Disc 2:

1: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
2: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
3:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
4:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By mxian
#898694 Chào các bạn,
Mình vừa thấy được link của ca kịch của trung tâm Asia "Những mảnh tình 2013", muốn tải về cho gia đình xem mà link trên Ryushare đều chết cả. Nếu được nhờ các bạn cho mình xin link download mới. Xin Thank rất nhiều.
By daigai
mxian đã viết:Chào các bạn,
Mình vừa thấy được link của ca kịch của trung tâm Asia "Những mảnh tình 2013", muốn tải về cho gia đình xem mà link trên Ryushare đều chết cả. Nếu được nhờ các bạn cho mình xin link download mới. Xin Thank rất nhiều.

Link mới update đó bạn
By mxian
#899154 Thank bạn rất nhiều. Nhưng đĩa 1 trong cái Mega link bị hư rồi. Phần 1 và phần 4 thì các tập tin còn tốt (dung lượng mỗi tập là 1.64 GB). Phần 2 và 3 của đĩa 1 đều có dung lượng là 0! Tải về xong vẫn không xem được nên mình chưa dám tải đĩa 2. Bạn biết có link nào của đĩa 1 còn tốt không? Một lần nữa. Thank bạn rất nhiều.
By tctuvan
mxian đã viết:Thank bạn rất nhiều. Nhưng đĩa 1 trong cái Mega link bị hư rồi. Phần 1 và phần 4 thì các tập tin còn tốt (dung lượng mỗi tập là 1.64 GB). Phần 2 và 3 của đĩa 1 đều có dung lượng là 0! Tải về xong vẫn không xem được nên mình chưa dám tải đĩa 2. Bạn biết có link nào của đĩa 1 còn tốt không? Một lần nữa. Thank bạn rất nhiều.

Link Đĩa 1 tạm thời die

Link Đĩa 2 vẫn còn tốt đó bạn, tải về đi. 2 đĩa này tách rời nên cứ yên tâm tải.
Tải về dùng Hj split nối file
Download, Hướng dẫn Cách sử dụng HJ Split nối file
Kết nối đề xuất: