Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By caokeu
CrazyTalk 6 SE là phần mềm cho phép bạn biến những bức họa dáng tĩnh thành những bức hình có thể nói được, nhìn được.
Nghe có vẻ phi lý nhưng đó là sự thật! CrazyTalk 6 sẽ cho phép bạn dễ dàng thêm các hiệu ứng vào khuôn mặt trong bức họa dáng để chúng có thể cử động được như nhật.
các bạn có thể dễ dàng thấy được sức mạnh của CrazyTalk 6 SE thông qua đoạn video dưới đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhận Key CrazyTalk 6 SE bản quyền miễn phí

Để sử dụng CrazyTalk 6 SE có bản quyền chính hãng miễn phí, các bạn hãy làm theo các bước hướng dẫn của All 4 You Blog dưới đây:
1. Download và cài đặt CrazyTalk 6 SE với gói cài đặt đặc biệt dưới đây:
2. Sau khi cài đặt CrazyTalk 6 SE thành công, các bạn hãy khởi chạy ứng dụng, CrazyTalk 6 SE sẽ yêu cầu các bạn đăng nhập vào tài khoản Reallusion. Nếu bạn chưa có tài khoản Reallusion, hãy nhấp chuột vào “Not a member yet? …” để tạo mới một tài khoản cho riêng bạn.

Đăng nhập vào tài khoản Reallusion của bạn để tiếp tục sử dụng CrazyTalk 6 SE có bản quyền chính hãng

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Hướng dẫn tải:
các bạn bấm vào link tải. Sau đó đợi mấy giây rồi nhìn góc bên phải, phía trên cùng,click vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!để vào trang tải.

Thank các bạn đã ghé thăm forum .Mong các bạn luôn ủng hộ! Chúc các bạn luôn vui vẻ.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#412050 Cái này rất hay. Biến bất kỳ bức ảnh nào thành 3d, cử động được khuôn mặt.
Chuyển động được cả cơ thể nữa thì càng tuyệt.

Có bản mới hơn không bác, bản 6 có lâu lắm rồi thì phải
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online