Giao diện chương trình :

Đầu tiên mình chọn trang nhạc, sau đó nhập tên bài hát.

sau đó nó sẽ :

sau đó là " Thưởng thức ".

link down :

đối với windows 7 thì chạy luôn

với windows xp thì phải cài netframework 2.0 mới dùng được

mình đã nén sẵn tất cả rồi, các bạn chỉ việc dùng thôi.

tutin_khien

Mục đích của phần mềm này dùng để làm gì? Chỉ để tìm kiếm nhạc thôi sao?

Vậy thì cần phần mềm này để làm gì nhỉ? lên thẳng trang đó mà tìm cho nhanh, khỏi phải download về nặng máy.

Nếu có thể thì bạn nên tạo thêm chức năng download bài hát hay hàng loạt bài hát, bộ phim, hình ảnh... từ kết quả tìm được sẽ có ích hơn đó!

thanks các bạn nhiều, mình sẽ cố gắng phát triển thêm, dự định của mình sẽ là xem phim + nghe nhac + xem và down luôn.

mục đích của phần mềm này của mình là giúp mọi người tìm nhạc nhanh hơn thôi.

sarsnoel1285_fx

Mục đích của phần mềm này dùng để làm gì? Chỉ để tìm kiếm nhạc thôi sao?

Vậy thì cần phần mềm này để làm gì nhỉ? lên thẳng trang đó mà tìm cho nhanh, khỏi phải download về nặng máy.

Nếu có thể thì bạn nên tạo thêm chức năng download bài hát hay hàng loạt bài hát, bộ phim, hình ảnh... từ kết quả tìm được sẽ có ích hơn đó! Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm

manhphamvn

Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm làm 1 phần mềm đâu phải là dễ dàng. ủng hộ chủ thớt ^^

quang_nghia1984

có pro nào test thử chưa nhỉ,,,, cho ý kiến cái để anh em còn biết.... ah quên , thanks bác chủ thớt,,,

Yardley

Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Theo ý bạn thì: Không nấu ăn thì không được kêu là cơm không ngon à?

Một phần mềm chỉ đơn thuần dùng như trình duyệt thì sẽ không ai cần mà cần phát triển hơn nữa, thêm một số chức năng nữa...

Tác giả cũng cần có ý kiến phản hồi của người dùng để biết phần mềm mình thiếu sót gì, cần thêm gì... Một người như bạn chắc sẽ giúp được nhiều cho tác giả đó!

tien_kin

Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Người ta góp ý đấy chứ. Có cái quái j mà b phải xoắn lên thế nhỉ

phattai83838383

Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Bác thấy ngon vào mà làm, cứ như ăn được luôn ấy, khi nào bác

làm được hơn chủ thớt rồi hay nói

fatdragon31

thanks các bạn nhiều, mình sẽ cố gắng phát triển thêm, dự định của mình sẽ là xem phim + nghe nhac + xem và down luôn.

mục đích của phần mềm này của mình là giúp mọi người tìm nhạc nhanh hơn thôi. có hỗ trợ xem 18+ hok hihi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Cách làm bánh Chocolate (Socola) không cần lò nướng này vừa độc đáo lại vừa mới lạ nữa Ẩm thực 0
G GIẢI PHÁP MỞ RỘNG HOẠT ĐỘNG TÍN DỤNG ĐỐI VỚI DOANH NGHIỆP VỪA VÀ NHỎ TẠI PHÒNG GIAO DỊCH LÒ ĐÚC- CH Tài liệu chưa phân loại 0
K Portable Mobipocket Reader v6.2 nóng hổi vừa lôi khỏi lò đây ! Phần mềm Portable 14
T (K14)Thử nghiệm Firefox 4.0 hàng xịn vừa ra lò InterNet 8
A hí hí, tin hỗ trợ cho VNI đã ra lò nóng hổi...vừa thổi vừa... Kêu gọi đầu tư, hợp tác khởi nghiệp 15
D Nguồn nhân lực cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa ở Việt Nam trong bối cảnh cuộc cách mạng công nghiệp 4.0 Quản trị Nhân lực 0
D Lựa chọn một hệ thống thương mại điện tử (TMĐT) đang hoạt động. Tìm và lập danh sách các hệ thống tương tự (hệ thống vừa lựa chọn) Thương Mại Điện Tử 0
D Hoàn thiện công tác kiểm tra thuế các doanh nghiệp vừa và nhỏ trên địa bàn thành phố Hạ Long Luận văn Kinh tế 0
D Khảo sát, thiết kế và xây dựng mạng lan trong công ty vừa và nhỏ Công nghệ thông tin 0
D Thực trạng áp dụng 5S tại các doanh nghiệp sản xuất công nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn thành phố Hà Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác