Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tthiendia_anhhung
#959450 Giao diện chương trình :

Đầu tiên mình chọn trang nhạc, sau đó nhập tên bài hát.

sau đó nó sẽ :

sau đó là " Thưởng thức ".

link down : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

đối với windows 7 thì chạy luôn

với windows xp thì phải cài netframework 2.0 mới dùng được

mình đã nén sẵn tất cả rồi, các bạn chỉ việc dùng thôi.
By Harlake
By tutin_khien
#959472 Mục đích của phần mềm này dùng để làm gì? Chỉ để tìm kiếm nhạc thôi sao?

Vậy thì cần phần mềm này để làm gì nhỉ? lên thẳng trang đó mà tìm cho nhanh, khỏi phải download về nặng máy.

Nếu có thể thì bạn nên tạo thêm chức năng download bài hát hay hàng loạt bài hát, bộ phim, hình ảnh... từ kết quả tìm được sẽ có ích hơn đó!
By lautrang_chieudong_salami
#959482 thanks các bạn nhiều, mình sẽ cố gắng phát triển thêm, dự định của mình sẽ là xem phim + nghe nhac + xem và down luôn.

mục đích của phần mềm này của mình là giúp mọi người tìm nhạc nhanh hơn thôi.
By sarsnoel1285_fx
#959483 Mục đích của phần mềm này dùng để làm gì? Chỉ để tìm kiếm nhạc thôi sao?

Vậy thì cần phần mềm này để làm gì nhỉ? lên thẳng trang đó mà tìm cho nhanh, khỏi phải download về nặng máy.

Nếu có thể thì bạn nên tạo thêm chức năng download bài hát hay hàng loạt bài hát, bộ phim, hình ảnh... từ kết quả tìm được sẽ có ích hơn đó! Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm
By manhphamvn
#959484 Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm làm 1 phần mềm đâu phải là dễ dàng. ủng hộ chủ thớt ^^
By Yardley
#959486 Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Theo ý bạn thì: Không nấu ăn thì không được kêu là cơm không ngon à?

Một phần mềm chỉ đơn thuần dùng như trình duyệt thì sẽ không ai cần mà cần phát triển hơn nữa, thêm một số chức năng nữa...

Tác giả cũng cần có ý kiến phản hồi của người dùng để biết phần mềm mình thiếu sót gì, cần thêm gì... Một người như bạn chắc sẽ giúp được nhiều cho tác giả đó!
By tien_kin
#959487 Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Người ta góp ý đấy chứ. Có cái quái j mà b phải xoắn lên thế nhỉ
By phattai83838383
#959488 Ng* còn tỏ ra nguy hiểm, thử làm 1 cái rồi shaer cho anh em xem nào. đã không làm được thì đừng có to mồm Bác thấy ngon vào mà làm, cứ như ăn được luôn ấy, khi nào bác

làm được hơn chủ thớt rồi hay nói
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym