Geron

CyberLink YouCam Deluxe 7.0.0623

CyberLink YouCam Deluxe 7 sẽ là người trợ thủ đắc lực cho bạn khi sử dụng các dịch vụ tán gẫu qua video như Yahoo! Messenger, Windows Live Messenger, AOL Instant Messenger hay Skype. Hãy thử tưởng tượng việc những giây phút tuyệt vời của bạn cùng gia đình sẽ được kết hợp giữa webcam với các hiệu ứng đặc biệt nhờ Cyberlink YouCam.

Các loại hiệu ứng chính của Youcam:
  • Hiệu ứng cảm xúc: Thư viện cảm xúc lớn với hơn 20 loại khác nhau sẽ thể hiện tất cả cảm xúc của bạn bằng cách chèn trực tiếp lên video.
  • Hiệu ứng khung: Có 9 loại khung hình khác nhau cho phép bạn chèn vào đoạn phim chat.
  • Hiệu ứng lọc: Sẽ có 9 tùy chọn cho phép bạn biến đoạn video chat của mình giống như trên TV.
  • Hiệu ứng biến dạng: Bạn muốn mập ra, ốm đi hay cao lên một chút, đây là công cụ mà bạn cần đấy.

Hỗ trợ nhiều chế độ chụp ảnh:

Phần mềm này sẽ biến máy tính của bạn thành một máy ảnh đầy sáng tạo. Bạn có thể chụp ảnh Panorama và HDR với camera trước hay sau. Ngoài ra, chế độ Burst còn cho phép người dùng chụp tối đa 10 tấm ảnh liên tiếp chỉ với một cú nhấp chuột.

Chụp ảnh Panorama đầy ấn tượng: Bạn có thể sử dụng máy tính hay tablet của mình để chụp những bức ảnh Panorama góc rộng.

Hỗ trợ công nghệ chụp ảnh HDR cao cấp: Người dùng có thể sử dụng các hiệu ứng HDR thời gian thực khi chụp ảnh để ghi lại được chính xác vùng tối và vùng sáng của cảnh. Với công nghệ này, bạn có thể làm nổi bật từng chi tiết trong ảnh.

Hỗ trợ nhiều khung hình phong cách: Chương trình này hỗ trợ người dùng khá nhiều khung hình chuyên nghiệp.

Vẽ lên ảnh: Người dùng có thể cá nhân hóa bức ảnh với các công cụ vẽ của Cyberlink YouCam. Thậm chí nếu máy tính của bạn sở hữu một màn hình cảm ứng, bạn có thể dùng tay để vẽ trực tiếp vào ảnh.

Cắt và xoay ảnh: Bạn có thể chọn ra phần đẹp nhất của bức ảnh với thao tác cắt và xoay ảnh này. Người dùng có thể sử dụng chuột để cắt và xoay ảnh theo ý muốn.

Hỗ trợ preset One-click: Bạn có thể sử dụng các preset này để thay đổi cảm giác bức ảnh mang lại. Đồng thời, người dùng cũng có thể tải về các mẫu preset từ trang web của hãng phát hành phần mềm

chức năng của CyberLink YouCam Deluxe
  • Hiệu ứng tương tác thú vị
  • Sáng tạo avatar của bạn
  • chức năng tạo avatar của YouCam cho phép bạn thêm vào những sáng tạo thú vị để thể hiện bản thân bằng cách sử dụng lượng lớn các thành phần khuôn mặt và phụ kiện.
  • Tạo các avatar tương tự như bạn bè, gia đình và tất nhiên cả chính bạn. Lựa chọn từ lượng lớn các phụ kiện để cá nhân hóa avatar riêng.
  • Nếu bạn đang đi tìm nguồn cảm hứng, hãy thử kho avatar của YouCam. Với công nghệ theo dõi khuôn mặt, bạn có thể thể hiện chính mình và xem anh em song sinh không gian ảo của bạn thực hiện y hệt.
  • Công nghệ tiên tiến cho phép những cánh hoa hồng, bông giấy, hạt bồ công anh,… ảo bay hay thổi qua cửa sổ webcam và bao trùm lên đầu, vai của bạn hay cạnh nào khác trong tầm mắt.
  • Để tăng thêm sự hấp dẫn, bạn có thể di chuyển hay gạt chúng đi ra khỏi tầm mắt như thể chúng là thật.

Các chủ đề có liên quan khác