ngoclan8309

Là Chương trình quản lý mọi chi tiết về danh sách hoạt động , khẩu phần , thu chi trong giáo dục mầm non.

Chương trình hiện nay với end phiên bản 2.5. nhưng hệ thống active hoạt động khi người dùng tải về.

trong khi đó nguồn tải đã không còn hoạt động cũng như việc đăng ký key sử dụng cũng đi theo, do

đó khi sử rất bất tiện ( DL về không dùng được do không có key)

Do đó với phiên bản ở đây tuy không phải nhập key nhưng vẫn dùng được. Tuy hơi bất tiên 1 chút

khi các bạn tải về và mở ra nó sẽ báo ra lỗi này : các bạn chỉ cần ấn Continue là dùng bình thường

- Chương trình dành cho giáo viên mầm non khi không có CD key

- Mọi người dùng ai có lỗi gì thì CM lại để mình fix lỗi

các bạn tải về tại đây nhé :

DT2_VIP

Thank bạn đã quan tâm .

Mình thấy nhiều người DL về mà không thấy thanks và để lịa comment gì cả

Hi!Thanks chủ thớt,tuy không phải là giáo viên,nhưng download về xem sau này bổ ích khi cưới vợ và có con

bautroicuasao

Hi!Thanks chủ thớt,tuy không phải là giáo viên,nhưng download về xem sau này bổ ích khi cưới vợ và có con uhm! ý kiến cũng hay đấy

lop05kt

Cái này đi bạn Full luôn:

Downoads Full Version

Downoads xong các bạn giải nén "Part 1" rồi cài đặt là ok. Có hướng dẫn Cr-ack đầy đủ.

Lưu ý : Một số người download không được là do bị chặn IP, chịu khó nhờ máy khác down hộ nhé!

kao_ghet_maj01

Thank chủ thớt nhiều. Down về chạy, báo lỗi "The application failed to initialize properly (0xc0000135). click on OK to terminate the application."

Lyn

Thank chủ thớt nhiều. Down về chạy, báo lỗi "The application failed to initialize properly (0xc0000135). click on OK to terminate the application." chưa cài netframe 3.5

cái phần mềm qly dinh dưỡng không dùng được...click vào thì nó báo "application failed to intialize properly...". Cac bác hộ e cái này với...!!!

mynak44b

hic giong tinh trang cua em roi bac oi em dowload ve chay cung bao loi y như mấy bạn vậy . pro ơi giúp mìn với thank

Là Chương trình quản lý mọi chi tiết về danh sách hoạt động , khẩu phần , thu chi trong giáo dục mầm non.

Chương trình hiện nay với end phiên bản 2.5. nhưng hệ thống active hoạt động khi người dùng tải về.

trong khi đó nguồn tải đã không còn hoạt động cũng như việc đăng ký key sử dụng cũng đi theo, do

đó khi sử rất bất tiện ( DL về không dùng được do không có key)

Do đó với phiên bản ở đây tuy không phải nhập key nhưng vẫn dùng được. Tuy hơi bất tiên 1 chút

khi các bạn tải về và mở ra nó sẽ báo ra lỗi này : các bạn chỉ cần ấn Continue là dùng bình thường

- Chương trình dành cho giáo viên mầm non khi không có CD key

- Mọi người dùng ai có lỗi gì thì CM lại để mình fix lỗi

các bạn tải về tại đây nhé : Bạn có thể up lại không? hay send mail cho mình: [email protected]

Thank nhiều

Chào bạn caphesua46.

Bạn ơi mình không dơn được. hai link này chết rồi

Bạn có thể cho mình 1 link khác không. Rất Thank bạn đã chia sẽ kiến thức bổ ích.

Nếu tiện bạn gửi qua email cho mình nhe: [email protected]

Mình tên là Khoa, rất vui biết bạn.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác