Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vothi_quynhyen
#951871 khi cài windows xong nếu mà phải cài từng soft một thì sẽ rất mất thời gian,với phần mềm này chỉ một cú click chuột là mọi chuyện sẽ được giải quyết

phần mềm bằn tiếng việt nên rất dễ sử dụng,có thể thêm hay bớt ứng dụng nếu cần,

-mình đã cá nhân hóa hình ảnh,nếu muốn biến nó thành của mình thì chỉ cần thay ảnh mình vào là ok.

mình đã tích hợp vào các soft trong hình

LINK MEDIAFIRE : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By anhchanglangthang496
#951876 rất hay,nếu dc bạn add thêm Phần mềm để có nh sự lựa chọn và nên chia theo mục cho dễ vd như office gồm những Phần mềm nào, destop, dọn dẹp, antivirus...
By leave_me_leave_me_leave_me.alone
#951880 bản đầy đủ của mình thì mình tích hợp nhiều,nhưng khổ nỗi mạng cùi bắp nên up lên rất vất vả, các bạn có thể thêm hay bớt bằng cách vào chỗ thiêt lập ứng dụng ấy,làm thế này khỏi phải cần lục lọi các phần mềm để cài khi mới cài windows xong,mấy phần mềm trên dùng rất tốt,mình đã cài nhiều máy rồi,up lên cho mọi người dùng luôn
By anhthaovu
#951882 khi cài windows xong nếu mà phải cài từng soft một thì sẽ rất mất thời gian,với phần mềm này chỉ một cú click chuột là mọi chuyện sẽ được giải quyết

phần mềm bằn tiếng việt nên rất dễ sử dụng,có thể thêm hay bớt ứng dụng nếu cần,

-mình đã cá nhân hóa hình ảnh,nếu muốn biến nó thành của mình thì chỉ cần thay ảnh mình vào là ok.

mình đã tích hợp vào các soft trong hình
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

LINK MEDIAFIRE : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

vì yêu cầu cảu một số anh em trên GV nên mình viết luôn hướng dẫn sử dụng

b1: các bạn thêm các soft vào thư mục càigiống như trong ảnh và có thể xóa đi nhưng phần mềm mình đã tích hợp vào mà không phù hợp với bạn để giảm dung lương

b2: bật phần mềm lên và click vào THIẾT LẬP ỨNG DỤNG

b3:thêm ,xóa ứng dụng

các bạn click vào và tùy chọn,vì là tiếng việt nên cũng dễ dùng

b4: thêm ứng dụng (quan trọng nhất)

các bạn chọn thêm ,một ứng dụng có tên là new xuất hiện,ở thẻ chi tiết: các bạn đặt tên phần mềm lại (hình)

sang thẻ"các lệnh" : hướng dẫn trên hình

xóa ứng dụng

b5: lưu lại thiết lập

mà bạn nào muốn biến sản phẩm này thành cảu mình thì hãy thay hình thì hãy thay hình của bạn với tên và kích thước giống trên hình sau
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym