Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyenvanchieu2606
#944530 Ai cũng có sự lựa chọn cho riêng mình nên đành chấp nhận. Thank bạn đã chia sẽ. Chúng ta không nên tranh luận bản nào tốt hơn bản nào. Vì mỗi người có một quan điểm cá nhân riêng nên không thể tránh khỏi. tui đâu có tranh luận mà đó là sự thật Nitro là số 1 còn mấy cái khác không biết số mấy nên không quan tâm tui post bài chia sẻ cho anh em đều là "quality" còn mấy cái khác gà hơn ai post thì post tui không post, không quan tâm. Nói thật với bạn tui vọc phần mềm từ hồi tui học lớp 6 được tiếp xúc với máy tính sớm nên tui đảm bảo với bạn tui có đủ kiến thức để đánh giá và xem xét cái nào là chuyên nghiệp còn cái nào là nghiệp dư (gà), tui bao nhiêu tuổi thì rõ rồi thì bạn cũng tự tính ra biết kinh nghiệm vọc phần mềm của tôi
By ghettraikieu_koyeutraidep175
#944531 xin lỗi mình nhầm. ĐInh viết là khi in có chỉnh được % theo ý mình không. Nhưng mà mình tải về và không có chức năng đó. In bằng foxit Vài trăm trag toàn bị tràn bộ nhớ.
Kết nối đề xuất: