Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Keandre
#939434 Trước giờ dùng EASEUS Data Recovery cứ nghĩ nó là số 1, vì mấy lần mình cứu lại mấy trăm Gb data vì nghịch hackintosh . Trong 1 lần khôi phục gần đây tự nhiên nó không thể tìm thấy data mình lỡ xoá, search đủ các kiểu thấy thằng này, và kq từ đó giờ mình bỏ luôn thằng EASEUS, mà xài thằng 7 data này đến giờ. thanks chủ top, tiện cho mình hỏi bản Home có khác gì bản Enterprise không nhỉ?
By coheocon_lovely
#939435 cho vào danh sách loại trừ của antivirus

việt hóa nên không có nhận diện số, antivirus thà chém nhầm còn hơn bỏ sót mình dùng BIS cũng bị tương tự, dù đã nhấn "cho phép và kiểm soát", ngoảnh đi ngoảnh lại nó vẫn chén mất
By khungdien_a17
#939436 Trước giờ dùng EASEUS Data Recovery cứ nghĩ nó là số 1, vì mấy lần mình cứu lại mấy trăm Gb data vì nghịch hackintosh . Trong 1 lần khôi phục gần đây tự nhiên nó không thể tìm thấy data mình lỡ xoá, search đủ các kiểu thấy thằng này, và kq từ đó giờ mình bỏ luôn thằng EASEUS, mà xài thằng 7 data này đến giờ. thanks chủ top, tiện cho mình hỏi bản Home có khác gì bản Enterprise không nhỉ? bản Home: dùng cho cá nhân, 3 PC, giá 79.95$

bản Enterprise: dùng cho công ty, nhiều PC, giá 399.95$

Chức năng 2 bản giống nhau
By tuandv68
#939437 Cái này có tốt hơn Recovery My Files không vậy thớt?

Lúc trước mình có cài nhiều phần mềm như vầy. Nhưng bị lỗi hết. Ảnh, Video không gì xem được hết
By Edwin
#939443 Cái này có tốt hơn Recovery My Files không vậy thớt?

Lúc trước mình có cài nhiều phần mềm như vầy. Nhưng bị lỗi hết. Ảnh, Video không gì xem được hết Mình không dùng Recovery My Files nên không rõ, đã test ảnh thì OK, còn video thì chưa test, bạn test thử xem
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym