Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dauanvietgroup

AKAM là chương trình tự động chuột và phím theo một khoảng thời gian định sẵn. Chương trình giúp tạo kịch bản gồm danh sách các sự kiện chuột và phím sau đó thực thi tuần tự từ trên xuống. AKAM hoàn toàn không chiếm chuột, bạn vẫn có thể làm việc trong khi AKAM đang thực thi danh sách các sự kiện chuột và phím. Bạn muốn máy tính sử dụng chuột và bàn phím tự động theo ý mình thì AKAM sẽ giúp bạn tạo một số scripts làm tụ động khi không có bạn. AKAM có thể giúp các bạn test chương trình của mình một cách nhanh chóng và hiệu quả. Một số máy móc nhân viên làm việc cần bấm vào các nút trên màn hình để hoàn thành công việc của mình và thao tác làm việc mang tính tuần tự thì AKAM sẽ giúp bạn làm điều đó và làm cho nhân viên của bạn sẽ hoàn thành công việc tốt hơn rất nhiều. Bạn có một dây chuyền sản xuất làm việc tuần tự từ A->Z và các thao tác làm việc cần có nhân viên ngồi điều khiển bằng chương trình thì AKAM cũng có thể giúp bạn thực thi nó một cách hiệu quả.

Download AKAM 4.3.6 Cr-ack:

box: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

fshare: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

4share: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

upfile: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Hình đại diện của thành viên
By npa9dx
#1013076 Cái trang thì đăng ký lằng nhằng
Đặt title thì treo đầu dê bán thịt chó
Bảo Cr-ack giờ Cr-ack đâu ?
Hình đại diện của thành viên
By daigai
#1013094 Đây là bài của tác giả phần mềm, bạn nên làm theo hướng dẫn ghi trong file để mua phần mềm ủng hộ tác giả
Kết nối đề xuất: