xu_nhok_9x

Nội dung bài nội và tải file cài đặt và hướng đăng ký các bạn xem

Do bạn jannyfer up bên phần mềm internet

mình chỉ việt hóa và cung cấp file việt hóa

Hướng dẫn: tải về chạy chương trình lên chọn đúng thư mục mình cài phần mềm....và nhấn bắt đầu.

Xong các bạn cài đặt tiếng việt các bạn chọn như trong hình là có tiếng việt.

Phần mềm này giờ tốt hơn Ad Muncher rùi hỗ trợ tốt các trình duyệt nhưng ngốn ram hơn Ad Muncher xíu thôi

P/s: nó viết bằng Microsoft Visual C++ mình dùng .NET Reflector việt hóa tìm mún lòi con mắt nên trong vòng 3h không thể không sót được....còn 1 số từ tiếng ng a mình sẽ việt hóa nốt trong thời gian tới nói chung việt hóa gần 99% rùi

Vì mình việt hóa từ tiếng Nga chủ yếu dùng google dịch nên có nhiều từ không đúng lắm mong các bạn góp ý từ nào cần để mình fix lại hoàn chỉnh hơn.Thank

Xem thêm bản Protable

Admon

Bóc tem. Adguard xứng đáng thay thế cho Admuncher Chuẩn không cần chỉnh

pigletandmouse

HÌnh như lại lỗi không dùng đuợc patch TV trên windows 64bit rồi bác. mình không chuyển được ngôn ngữ

HÌnh như lại lỗi không dùng đuợc patch TV trên windows 64bit rồi bác. mình không chuyển được ngôn ngữ Nó báo lỗi gì không bạn, nếu chương trình chạy là patch được nhé, trừ khi chương trình báo lỗi là không chạy được bạn xem bạn chon đúng thư mục cài đặt chưa, patch của mình mặc định là của windows 32 còn windows 64 có thể đường dẫn khác.

NGốn ram hơn admuncher à , hiện tại máy mình đang dùng admuncher + ABP, không biết có nên gỡ hết ra cài thằng này vô không, ai dùng rồi cho so sánh cụ thể với

Sigfrid

admuncher giờ không còn như ngày trước, không chặn dược các trang https. Adguard thì ngốn ram tương tự như ABP nhưng khả năng tùy biến cao giúp người dựng tự thêm vào bộ lộc một cách dễ dàng, hơn nữa có thể dùng chung bộ lọc ABPVN của bác Hoangvnzom. Vấn đề ở đây là adguard là bản thu phí vì vậy nếu topic đã giải quyết vấn đề này rồi thì không còn gi phàn nàn nữa

quocvan910312

NGốn ram hơn admuncher à , hiện tại máy mình đang dùng admuncher + ABP, không biết có nên gỡ hết ra cài thằng này vô không, ai dùng rồi cho so sánh cụ thể với Cũng chẳng đáng kể đâu bạn

tigerous_4787

Nó báo lỗi gì không bạn, nếu chương trình chạy là patch được nhé, trừ khi chương trình báo lỗi là không chạy được bạn xem bạn chon đúng thư mục cài đặt chưa, patch của mình mặc định là của windows 32 còn windows 64 có thể đường dẫn khác. rồi mình đã chỉnh đường dẫn. nhưng vào phần setting thì không có ngôn ngữ tiếng việt mà chọn

Ingram

rồi mình đã chỉnh đường dẫn. nhưng vào phần setting thì không có ngôn ngữ tiếng việt mà chọn Bạn chọn tiếng Nga là ra tiếng việt mình co hướng dẫn ở bài viết mà

mouocxa

Bạn chọn tiếng Nga là ra tiếng việt mình co hướng dẫn ở bài viết mà tiếng nga vẫn là tiếng nga bạn à. chắc lại giống như bản patch CF của bạn rồi chỉ hoạt động trên windows 32bit mặc dù mình đã thấy nó báo là thành công

susi_keobong

tiếng nga vẫn là tiếng nga bạn à. chắc lại giống như bản patch CF của bạn rồi chỉ hoạt động trên windows 32bit mặc dù mình đã thấy nó báo là thành công đây bạn tải về giải nén chep vào trong thư mục lang

cobe_doihon9150

đây bạn tải về giải nén chep vào trong thư mục lang
à ngon rồi

Các chủ đề có liên quan khác