Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By girlhadong_camtong_chemgio_95
#920098 quá hay, đang tập trung học anh để thi hs giỏi và thi chuyên cấp 3

thanks bác nhiều

---------- Bài thêm lúc 14:09 ---------- Bài trước là lúc 13:59 ----------

Mình chạy file setup, sau đó làm đúng như hướng dẫn mà không xong ? có Pro nào không giúp mình với !!!

---------- Bài thêm lúc 22:33 ---------- Bài trước là lúc 22:31 ----------

Mình dùng windows 7 ??? không biết cài đươc không ? bạn làm đến đoạn nào không xong? Cr-ack hay cài?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nanalv_08
#920099 quá hay, đang tập trung học anh để thi hs giỏi và thi chuyên cấp 3

thanks bác nhiều

---------- Bài thêm lúc 14:09 ---------- Bài trước là lúc 13:59 ----------

bạn làm đến đoạn nào không xong? Cr-ack hay cài?

minh cài rồi Cr-ack thì no hiện :

can not access the file. may be is in use...

please close program before Cr-ack ...

nhưng pacth thi đã done.

nhugw mình kiểm tra đã tắt chuơng trình rồi, mình tắt máy khỏi đọng lại Cr-ack lại vẫn như thế, mơ phần mềm lên thì vẫn chưa đăng kí nên chỉ xài được 3 bài đầu hà,mình dùng win7 . không biết sao nữa giúp nhé , Thank nhiều.
By ammay_ngu
#920100 minh cài rồi Cr-ack thì no hiện :

can not access the file. may be is in use...

please close program before Cr-ack ...

nhưng pacth thi đã done.

nhugw mình kiểm tra đã tắt chuơng trình rồi, mình tắt máy khỏi đọng lại Cr-ack lại vẫn như thế, mơ phần mềm lên thì vẫn chưa đăng kí nên chỉ xài được 3 bài đầu hà,mình dùng win7 . không biết sao nữa giúp nhé , Thank nhiều. Như vậy là chương trình chưa thoát trước khi Patch rồi. Bạn làm lại theo hướng dẫn nha.
By quach_tieuthu
#920101 Như vậy là chương trình chưa thoát trước khi Patch rồi. Bạn làm lại theo hướng dẫn nha. mình đã thoát cả rồi, còn vào luôn process tìm để tắt nũa chứ nhưng vẫn vậy .
By may_bee
#920102 sao mình thấy file tiếng đầy đủ của ETEST là 650Mb mà, ban anhhung11 ơi sao file của bạn có 61Mb thế, bạn convert lại hả
Kết nối đề xuất: