LeE_TiN

Chuyển đổi các tập tin PDF của bạn sang các tập tin văn bản Microsoft Word để dễ dàng chỉnh sửa là chức năng chính của chương trình...

Bạn có một tài liệu định dạng PDF nhưng không biết làm cách nào chuyển sang dạng Word để có thể sử dụng làm tài liệu cho riêng mình. Điều này có thể được thực hiện dễ dàng với Solid Converter PDF.

Đặc điểm nổi bật của Solid Converter PDF so với các phần mềm khác cùng loại là khả năng giữ nguyên được được định dạng chữ, bảng biểu và hình ảnh khi chuyển đổi. Chương trình cho phép người dùng lựa chọn các kiểu định dạng văn bản, số trang chuyển đổi và cách lưu file ở dạng .doc hay .rtf. Biểu tượng của chương trình được gắn kèm vào Microsoft Word, Acrobat Reader giúp thao tác chuyển đổi một cách dễ dàng.

Download :

Mirror :

Derrall

The file You are looking for... may be deleted by the user or by the Adminstrator !

Chịu chết chả down được ! mình đã fix links rồi bạn nhé

maiko_wen

các bạn cho mình hỏi là Solid Converter PDF 5.0 Build 633 và Solid Converter PDF 5.0 Build 627 có key chưa vậy? share cho minh với nha

link có virut đó các bạn à

lonelyakitek

Mình đang download phan mem chuyen doi PDF sang word. Không biết được không nữa. Dẫu sao, cũng Thank trước nhe!

rose_huynh89

các bạn dùng phần mền này nhẹ hơn này PDF2Word v3.0

link down:

Arlie

Bac nao co keys cua solid.converter.pdf.3.0. cho em cai nhi! Thanks nhieu nhieu lun! Mo mam mai ma không tim dc ( em ga mo lun )

Các chủ đề có liên quan khác