Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vudangquangtrung
#899635 Phần mềm như hạch họ vậy mà cũng up Đối với bạn là hạch họ, đối với người khác là hữu ích, phải xét từng trường hợp cụ thể chứ

Thanks chủ thớt, rất hữu ích tuy thiếu nhiều Phần mềm cần thiết khác

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By cobelanna
#899636 Kho phần mềm của bạn lớn thật, rất nhiều phần mềm mình đang cần, Thank bạn nhiều lắm.
By Jamon
#899637 Bạn có thể thêm vài dòng thông tin giới thiệu và công dụng bên cạnh mỗi Soft được không ? Đã có bổ sung thêm "vài dòng" thông tin giới thiệu rồi bạn nhé.
By Aundre
#899639 Phần mềm như hạch họ vậy mà cũng up Chính xác thì mình cũng k biết ý nghĩa của cái từ "hạch họ" bạn dùng, nhưng cứ hiểu nôm na, chắc là chê bai rồi!!

Như mình có nói ở cm ngay phía trên ... Thêm nữa, mình cũng k phải con người ưa sự màu mè, ưa ... bề ngoài "đẹp đẽ" cho lắm. Nên mình vẫn cứ để hơi lằng nhằng, bạn nào hiểu và quan tâm thì down về sử dụng thôi. Mình chỉ đảm bảo 100% về chất lượng ok. . Vì đây đều là các phần mềm chủ đạo trong máy mình, bao giờ mới cài windows hay ghost xong mình cũng phải cài lại 1 loạt các phần mềm trong số trên.

Còn nếu bạn vẫn muốn chê, bạn có thể chỉ điểm rõ phần mềm nào đang bị "chém" ra đây, để ace cùng phân tích !!

Dù sao cũng thank bạn đã quan tâm đến bài viết của mình....

---------- Bài thêm lúc 16:27 ---------- Bài trước là lúc 16:22 ----------

Đối với bạn là hạch họ, đối với người khác là hữu ích, phải xét từng trường hợp cụ thể chứ

Thanks chủ thớt, rất hữu ích tuy thiếu nhiều Phần mềm cần thiết khác thank bạn đã "bênh vực" cho mình. .

Mình chỉ đảm bảo nhất là chất lượng của phần mềm do mình chia sẻ thôi mà...

Còn nó là kho phần mềm của mình, nên chỉ vs mình là khá đủ thôi. vs mỗi người cũng mỗi khác mà...

VD như, trong đây k có soft pts, bởi vì mình k .... có đủ time và kiên nhẫn để đi học photoshop....

---------- Bài thêm lúc 16:31 ---------- Bài trước là lúc 16:27 ----------

thank vì tinh thần chía sẻ. mà bạn này thích chơi đế chế hay sao ấy nhỉ Nói ra cũng ngại ... chắc là tại mình có duyên với đế chế thôi, biết từ rất sớm, từ hồi mình còn học lớp 6, nhưng chơi thì rất ít....

Chỉ là, đợt bắt đầu ngọ nguậy trên các diễn đàn, lúc đăng ký tài khoản, đánh nhầm thành aoe .... rồi enter mất. Mà đổi pass thì được chứ đổi tên tk thì k, nên thôi, để thống nhất cho mọi diễn đàn thì mình để aoe cho nó chuẩn... Vốn dĩ phải là aof1991. . Mình học ở Học viện Tài chính mà!!!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym