Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By girlxinhxinh_timboyyeuyeu
#888429 tui đang thử. Thấy cũng hay, nhưng hình như chỉ chạy được định dạng dat, mpg, còn file avi báo chạy nhưng không thấy gì. Mà cái này có chạy chỉ trên 1 PC được không hả bác. Chủ yếu là hát hò 1 mình thôi. Mà hình như các chức năng trong Giúp ghi như quản lý máy chủ, máy trạm, tính tiền... không có ở bản này nhỉ. Mà chẳng biết chỉnh chọn âm thanh thế nào, ai biết hotkey của nó thì hướng dẫn giùm. Tóm lại đây là bản edition thôi, không phải bản full. Dầu sao cũng Thank bạn đã chia sẻ. Nếu hát 1 mình thì tui vẫn thấy Tkara hay hơn, còn nếu hát ngoài quán để kinh doanh thì tốt nhất nên mua 1 bản full thì hay hơn bản này chính là bản full đó.. bác chắc mới sử dụng nên không biết đó.. còn cái trong phần Giúp thì bản sever 3.0 bác à.. bản đó dùng được cho nhiều máy ..

nếu bài hát có định dạng mpg thì bạn đổi lại thành .DAT còn avi thì conver thành MPG rồi đuổi tên đuôi file thành .dat

hướng dẫn đến đây thôi .. còn lại các bạn tự tìm hiểu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Corydon
By songhong0801
#888431 đã có tới 300 lượt dowload mà mới chỉ có 10 người thank mình...

mất hết cả hứng thú giúp các bạn hát hò rồi.....
By noel_fukinou
#888432 đã có tới 300 lượt dowload mà mới chỉ có 10 người thank mình...

mất hết cả hứng thú giúp các bạn hát hò rồi..... Em thanh ngay cho bác, nếu lên được màn hình thứ 2.

Em dùng VGA out cắm ra con LCD, không lên tý tín hiệu nào. Hay là phải dùng S-Video
By Bartlett
#888433 sai pass chán thế. không down được
Kết nối đề xuất: