gloom_king

Bây giờ bạn có thể tạo hình ảnh hài hước của bạn từ máy tính với Image Cartoonizer Desktop Software cho Windows. Bạn có thể chuyển đổi tất cả các hình ảnh và hình ảnh của bạn có hiệu ứng hoạt hình một cách nhanh chóng hơn. Bạn có thể chuyển đổi hình ảnh lớn cho kết quả tốt nhất! Bạn có thể áp dụng điều chỉnh về hình ảnh của bạn trước khi chuyển đổi; bạn có thể cắt ảnh, thêm màu sắc, thay đổi độ tương phản và độ sáng ...

Đây là công cụ đơn giản và dễ sử dụng cho phép bạn chỉnh sửa hình ảnh cá nhân của bạn, loại bỏ các phần không mong muốn và cartoonize hình ảnh của bạn một cách dễ dàng (cartoonize :Một bản vẽ hài hước)

Image Cartoonize là một tiện ích thiết thực và hiệu quả, có ích cho những người dùng cần để cá nhân hóa hình ảnh yêu thích của mình bằng cách điều chỉnh hiệu ứng màu sắc, chèn các đối tượng mới và thiết lập các bộ lọc khác nhau. Ứng dụng đi kèm với một giao diện đơn giản và trực quan cho phép bạn thêm nhiều hình ảnh như ý bạn muốn và tùy chỉnh theo cách bạn muốn. Đơn giản chỉ cần chèn nhiều hình ảnh mà bạn muốn , sử dụng nút thích hợp từ phần trên của cửa sổ, thiết lập thư mục đích mặc định sau đó bắt đầu chỉnh sửa hình ảnh của bạn.

Phần ‘Select’ cho phép bạn thêm các đối tượng khác nhau bên trong hình ảnh hiện tại và điều chỉnh vị trí của nó theo sở thích của bạn.

Tab '**** cho phép bạn loại bỏ các phần không mong muốn của một hình ảnh. Đơn giản chỉ cần kéo các ô trống thông qua các phần bạn muốn và ứng dụng tự động điều chỉnh hình ảnh hiện tại, có thể xem trước phần cắt ra.

Việc chuyển hướng tới ‘Color Balance’, bạn có thể nâng cao hình ảnh với màu sắc bằng cách thay đổi sự cân bằng màu đỏ tươi và màu vàng. Phần cuối cùng sẽ giúp bạn chỉnh sửa các hiệu ứng độ sáng và độ tương phản và điều chỉnh chúng để bạn có thể nhận được kết quả tốt nhất cho hình ảnh cá nhân của bạn. Sau khi chèn các đối tượng và điều chỉnh hiệu ứng theo cách bạn muốn, bạn có thể đi đến bước tiếp theo và chọn hiệu ứng hoạt hình phù hợp nhất với sở thích của bạn.

Quá trình chuyển đổi sẽ mất nhiều thời gian hơn chúng ta mong đợi, tuy nhiên, điều này phụ thuộc vào kích thước tập tin. Trong trường hợp bạn có những hình ảnh lớn và muốn chuyển đổi nhiều hình ảnh, các ứng dụng đòi hỏi thời gian để thực hiện công việc như vậy.

Image Cartoonizer là một giải pháp đơn giản và đáng tin cậy giúp bạn cartoonize và chuyển đổi nhiều hình ảnh trong một cú nhấp chuột.

Các chức năng:
Hơn 250 hiệu ứng có sẵn!Cartoonize hình ảnh cá nhân của bạn!Chuyển đổi nhanh hơn!Chuyển đổi hình ảnh lớn cho kết quả tốt nhất!Chuyển đổi nhiều hình ảnh trong một cú nhấp chuột!Chức năng Crop để loại bỏ các phần không mong muốn của một hình ảnh!Chỉnh sửa hình ảnh của bạn trước khi cartoonize , và thêm một số điều chỉnh!Cartoonize ảnh của bạn mà không có đóng dấu watermark của "Cartoonize.net"Không cần thiết các chương trình độc lập khác hay phần mềm l!Không có kết nối internet cần thiết!Hỗ trợ cả 32 và 64 bit!

Hướng dẫn cài đặt + patch:

Step 1: unpack rar archive

Step 2: run the setup

Step 3: Copy file patch vào thư mục cài đặt + chạy patch bằng quyền admin

Step 4: Enjoy

patch xong mà chương trình còn đòi key thì bạn cứ điền bừa một key nào đó vào là sẽ báo active thành công

bác thớt có qua thì cho cmt lên top hay quote lại dùm mình sau khi làm theo hứong dẫn giống như bác chủ mà nó vẫn đòi key các bạn cứ điền bừa key là nó cũng sẽ báo acti thành công Hướng dẫn tải host Safeshared max speed không cần tài khoản

Bước 1. Đầu tiên các bạn bấm vào link safeshared và click vào Download

Sau khi tải về bạn sẽ có 1 file download như thế này và thế là xong bước 1.

Bước 2. Sau khi tải file download về các bạn mở lên và nó sẽ tiếp tục tải lần nữa và lần này là tải về file mà bạn cần tải

Khi thực hiện quá trình tải xong sẽ hiện ra một thông báo như này và các bạn hãy chọn như hình sau [ Check vào Advance settings > No, thanks > Finish > Exit ]

Bước 3. Cuối cùng là bạn đã có được file mình cần rồi và đừng quên mở lại trình diệt Virus nhé.

Thank bạn đã đọc và ủng hộ Safeshared.

tnn10

mình tải file setup mà báo có virus rùi

virus :Gen: varian.zusy.108639 Mình xài KIS có thấy gì đâu

Bạn tải từ Safeshared bị báo virus thì là nhận sai thoi, không vấn đề gì cả

patch không ăn thua thớt ạ. fix dùm em vì tool khá hay Có hướng dẫn trong patch cả ma

Step 3: Use the given patch to activate (recommend to copy and paste the patch into the installed directory and double click it on the patch file and do the patch)

Step 4: Enjoy and Support Developers, Buy It, They Deserved It!

Cài đặt

Copy file patch vào thư mục gốc của phần mềm. Chạy patch bằng quyền admin

Chạy patch

Có hướng dẫn trong patch cả ma

Step 3: Use the given patch to activate (recommend to copy and paste the patch into the installed directory and double click it on the patch file and do the patch)

Step 4: Enjoy and Support Developers, Buy It, They Deserved It!

Cài đặt

Copy file patch vào thư mục gốc của phần mềm

Chạy patch Làm rồi mà không được, haizz

thongxanh_92

Chủ thớt không test kỹ đã post lên cho ae làm chuột bạch rồi @@ Patch không được mà còn không dùng được nữa

thanhnha0805

Chủ thớt không test kỹ đã post lên cho ae làm chuột bạch rồi @@ Patch không được mà còn không dùng được nữa Mình dùng tốt đây này, mọi người không đọc file hướng dẫn trong patch gì cả

Các chủ đề có liên quan khác