Peregrine

Chương trình Quản lý siêu âm miễn phí

Chương trình có các chức năng sau:

+ Quản lý thông tin bệnh nhân, hình ảnh siêu âm.

+ Ghi lại hình ảnh siêu âm theo định dạng mpg để ghi đĩa.

+ Thống kê số lượng bệnh nhân...

Shiloh

Đây là chương trình do mình tự viết, cái license.lic để chơi thôi.

eya_ox_cuaem9x

Bạn có thể viết CT QL bệnh phòng mạch nhỏ ? có QL theo bệnh, ngày, thuốc, tiền thu, báo cáo... Viết share đi.Thank

cuz_of_u000

Chương trình Quản lý siêu âm miễn phí

Chương trình có các chức năng sau:

+ Quản lý thông tin bệnh nhân, hình ảnh siêu âm.

+ Ghi lại hình ảnh siêu âm theo định dạng mpg để ghi đĩa.

+ Thống kê số lượng bệnh nhân...

Mình rất quan tâm đến phần mềm này của bạn nhưng MediaFire khoá rồi không tải được.

Bạn có thể send qua mail cho mình được không? (Email: [email protected])

Thank bạn nhiều!

Mathieu

cái này rất hay . cố gắng viết ra nhiều chương trình hay hơn nhé bạn

Bentleah

tai không được bạn ơi. Bạn làm ơn gỏi qua dùm minh qua địa chỉ [email protected] nhe Mình rất quan tâm đến phần mềm này của bạn nhưng MediaFire khoá rồi không tải được.

Bạn có thể send qua mail cho mình được không? (Email: [email protected])

Thank bạn nhiều! Links vẫn sống mà, bạn copy link mở thẻ mới và dán vào trình duyệt nhé

Ko .Net4: http://www.mediafire.com/?w9p4aoc3opg4spv Tich hop .Net4: http://www.mediafire.com/?e51n556u2n5ksbu

Phần mềm tuyệt vời rất dễ sử dụng, nhưng mà in hình ra có Cà Mau, ngày tháng năm.

Và khi export ra pdf hay word không chuẩn. Bạn có bản nào chỉnh được Cà Mau, ngày tháng năm không cho mình với

Phần mềm cũng hay, chỉ có điều là không xài đ*ược vì có in kết quả ra lại có chữ "Cà Mau"

Nếu được thì tác giả bỏ dùm 02 chữ đó và share lại nhe.

Thank!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng chương trình quản lí chất lượng theo HACCP cho sản phẩm Chả giò xốp tôm cua chiên đông lạnh tại Công ty cổ phần thực phẩm Cholimex Nông Lâm Thủy sản 0
D SKKN Tiếp tục cải tiến chương trình Quản lý tiền lương Luận văn Sư phạm 1
D Viết chương trình quản lý nhà trọ (khách sạn) Công nghệ thông tin 1
D Quản lý chương trình 30A của chính phủ trên địa bàn huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Nông Lâm Thủy sản 0
D Quản lý hoạt động trải nghiệm của học sinh Trường THCS Thái Nguyên thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa theo định hướng chương trình giáo dục phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D Báo cáo môn lập trình hướng đối tượng - Xây dựng chương trinh quản lí sinh viên Công nghệ thông tin 1
V Xây dựng chương trình quản lý nhập, xuất xăng dầu tại xí nghiệp Xăng Dầu K131 Hải Phòng Luận văn Kinh tế 2
E Xây dựng chương trình quản lý xuất, nhập xi măng tại công ty xi măng chinfon Hải Phòng Luận văn Kinh tế 0
D Xây dựng chương trình quản lý thu chi của trường ĐHDL Hải Phòng Luận văn Kinh tế 2
B Xây dựng chương trình quản lý vay vốn ngân hàng TMCP Nam Việt Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác