Bromleah

TV Online CLient 2012 Extra Pro

Bản cài đặt mới

(yêu cầu gỡ bỏ bản cài đặt cũ trước khi cài bản mới)

Phiên bản mới Pack 1 chỉ cần flugin duy nhất là flash player cho IE

Download tại đây (dung lượng 682KB)

(Chú ý nếu máy chưa cài .Net 4.0 Client khi setup cần có kết nối internet)

Phiên bản cài đặt - hỗ trợ hệ điều hành Vista, Windows 7 (với windows XP sẽ hạn chế về giao diện).

Chúc các bạn có những phút thư giãn thoải mái trên chiếc TV Online Client 2012!

Nguồn:

hay

Mọi bản cập nhật, patch sẽ được cập nhật tại trang chủ của TV Online Client 2012.

có bằng Kevin tivi không? Có thêm 1 sự lựa chọn cho việc xem TV Online, không nhất thiết bằng hay hơn bạn à.

Ai thích cái nào thì dùng cái đó - chương trình này có ưu điểm là nhẹ, không quảng cáo.

Đó là 1 sản phẩm, và có thể nhiều người đơn giản chỉ thích nó ở cái giao diện mà thôi!

ctdesuong

Có thêm 1 sự lựa chọn cho việc xem TV Online, không nhất thiết bằng hay hơn bạn à.

Ai thích cái nào thì dùng cái đó - chương trình này có ưu điểm là nhẹ, không quảng cáo.

Đó là 1 sản phẩm, và có thể nhiều người đơn giản chỉ thích nó ở cái giao diện mà thôi! co x3m dc gi dau

rubiken87

Đã cài và chạy thử. Nói chung là ok !

Không hiểu cái sòt này của bác chủ chạy như thế nào ? Lấy nguồn từ web hay lấy từ IP như IPTV ? Em đang dùng list MEGATV danh sách có đến gần 100 kênh xem được, có cả kênh nước ngoài nữa. List ITV của FPT cúng có đến 80 kênh, có cả kênh nước ngoài như HBO, Starmovie, ESPN, Starsport ... Tuy nhiên nó không có radio online như của bác chủ. Không biết có thể import cái list mà em đang có vào soft này không ?

Nhà em dùng mạng FPT, windows 7.

nguyen_ngoc777

Đã cài và chạy thử. Nói chung là ok !

Không hiểu cái sòt này của bác chủ chạy như thế nào ? Lấy nguồn từ web hay lấy từ IP như IPTV ? Em đang dùng list MEGATV danh sách có đến gần 100 kênh xem được, có cả kênh nước ngoài nữa. List ITV của FPT cúng có đến 80 kênh, có cả kênh nước ngoài như HBO, Starmovie, ESPN, Starsport ... Tuy nhiên nó không có radio online như của bác chủ. Không biết có thể import cái list mà em đang có vào soft này không ?

Nhà em dùng mạng FPT, windows 7. bac cho in cái list MEGATV đi bac của em dc có mấy kênh ah thnks bac

congchuameo888

Cái này dùng có hay hơn kevintv không vậy? Mình đang dùng kevintv thấy cũng được cơ mà cái đó giao diện hoa mắt quá,nếu bỏ được quảng cáo thì đẹp .nhìn giao diện mộc như cái này đẹp hơn

Muir

xem online xai 3g ngốn nhìu tiền k vậy T_T Xem bằng bằng 3g thì tốn kém đấy! ^^

bac cho in cái list MEGATV đi bac của em dc có mấy kênh ah thnks bac List này em dùng trên mạng FPT. Chạy bình thường. Có một số kênh đang bị lỗi em chưa có thời gian xoá đi.

Các chủ đề có liên quan khác