luandon_bigben

Đây là phần mềm giải Sudoku, Mình vừa làm xong và muốn chia sẻ với mọi người, hi vọng được góp ý kiến.

Mình viết trên C# nên khi chạy với winxp thì cần cài đặt Framenetwork mới được. Nói chung là tốc độ giải tương đối ổn và thêm một số chức năng khác nửa.

Địa chỉ đownload

Ảnh minh họa

SudokuSolver !

Theodore

Cũng hay, mình đã nghĩ tới, nhưng nếu làm trên giao diện thì rất khó, bởi lẽ dữ liệu mà mình đặt trên một ô đó mình làm khá phức tạp bao gồm Tập hợp các số có thể điền và số đang được dùng, khó mà hiển thị được. Mình cũng định mở rộng nó ra, giải các loại sudoku khác (Nguyên lý giống nhau thôi) nhưng mà bận quá chưa làm được.

Cũng hay, mình đã nghĩ tới, nhưng nếu làm trên giao diện thì rất khó, bởi lẽ dữ liệu mà mình đặt trên một ô đó mình làm khá phức tạp bao gồm Tập hợp các số có thể điền và số đang được dùng, khó mà hiển thị được. Mình cũng định mở rộng nó ra, giải các loại sudoku khác (Nguyên lý giống nhau thôi) nhưng mà bận quá chưa làm được. Mô hình đi từng bước, mình nghĩ chỉ áp dụng cho những bảng nào có một kết quả ấy. tức bước đi nào cũng phải là suy luận logic cả.

nhimcoi13_5

Rất hay nhưng mà trong đó có mấy cái hình làm gì vậy bạn? Vô menu "Tập tin" có mục Option đó

Mô hình đi từng bước, mình nghĩ chỉ áp dụng cho những bảng nào có một kết quả ấy. tức bước đi nào cũng phải là suy luận logic cả. Ừ, cái này của mình có thể giải sudoku trống (không có số nào được điền) nửa mà

yenbeckham

Góp vui một chút

Phần mềm của tui nè, đảm bảo nhanh hơn phần mềm của ông

[link]http://www.ddth.com/showthread.php?t=224799[/link]

giet_nguoi

Đây là phần mềm giải Sudoku, Mình vừa làm xong và muốn chia sẻ với mọi người, hi vọng được góp ý kiến.

Mình viết trên C# nên khi chạy với winxp thì cần cài đặt Framenetwork mới được. Nói chung là tốc độ giải tương đối ổn và thêm một số chức năng khác nửa.

Địa chỉ đownload

Ảnh minh họa

SudokuSolver ! Thank bạn rất nhiều.

shinwa_2970

bác làm cho nó chạy loằng ngoằng giống như ma trận ấy, hay là cho hiện lên cửa sổ dos cho vui mắt, khoảng chục giây, chứ nó giải nhanh quá e không kịp nhìn

iinyou_httn

Góp vui một chút

Phần mềm của tui nè, đảm bảo nhanh hơn phần mềm của ông

[link]http://www.ddth.com/showthread.php?t=224799[/link] Không biết có nhanh hơn hay không vì mình không download được. Nhưng mà trong topic đó có 1 mem đưa cái đề bài và bảo stack over flow. Có bị thật không và sửa chưa.

P/S : Cái nick quen thế

---------- Bài thêm lúc 23:07 ---------- Bài trước là lúc 23:03 ----------

thấy cũng hày nên dow về dùng cho vui. Vì tui cũng nghiền sodoku mà !!! OK, tiếc là sau khi làm xong cái phần mềm này thì mình không nghiền sudoku như trước nữa
ủa sao ai cũng nói xài tốt mà tui down về xài thử . mới vô đả sai mất tiu Có thể cho mình biết bạn nhập sao mà sai không

bạn có thể share code cho a e học hỏi với dc ko...thanks bạn share code cho a e với huynh ơi.. thanks

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty cổ phần chứng khoán VIG Luận văn Kinh tế 0
D Khảo sát thành phần hoá học hướng tác dụng chống oxi hoá phân đoạn ethyl acetat của lá cây xạ đen Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và đánh giá tác dụng diệt tế bào ung thư của lá Xạ đen Y dược 0
D kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần thương mại đầu tư xây dựng nam phát Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư xây dựng fast việt nam Luận văn Kinh tế 0
D nâng cao khả năng cạnh tranh của công ty cổ phần dược hậu giang đến năm 2010 Văn hóa, Xã hội 0
D Xây dựng và quản lý hồ sơ địa chính bằng công nghệ phần mềm ViLIS tại thị trấn Thắng Khoa học Tự nhiên 0
D Phát triển văn hóa doanh nghiệp tại công ty cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ điện tử viễn thông Luận văn Kinh tế 0
D Quản lý hoạt động tự doanh chứng khoán của Công ty cổ phần Chứng khoán MB Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác