Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By khongsac2002
#869356 cho hỏi chút, nếu muốn sài bản portable thì giải né 3 file nén ra 1 thư mục rồi chạy luôn hay cứ nhất thiết phải ghi ra đĩa CD vậy, nhà mình không có ổ ghi đĩa T_T

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Dalyn
#869357 cho hỏi chút, nếu muốn sài bản portable thì giải né 3 file nén ra 1 thư mục rồi chạy luôn hay cứ nhất thiết phải ghi ra đĩa CD vậy, nhà mình không có ổ ghi đĩa T_T Dùng Winrar giải nén cả file Javidic_2008.iso ra và tìm thư mục "Javidic 2008 Final" ở bên trong thư mục CD-ROM:\Program files\EConTech và copy vào ổ cứng.

Lần chạy đầu tiên phải chạy file First Start.exe ở trong thư mục Support để cài đặt phần hỗ trợ âm thanh. Đơn giản vậy thôi là có thể chạy portable được.

KHi giải nén mình cũng đã có hướng dẫn trong file guide.exe rồi đó.

Chúc vui
By Hartmann
#869358 Phần 3 mình không dow được, bạn có Link nào khác không cho mình xin với Nhiều người tải bình thường mà bạn.

Mình có rất ít thời gian và mãi mới upload được.

Link đó không hề lỗi, do mạng cậu yếu thôi.

Chịu khó tải lại nhé
By nhox_lj
#869361 cho hỏi chút, nếu muốn sài bản portable thì giải né 3 file nén ra 1 thư mục rồi chạy luôn hay cứ nhất thiết phải ghi ra đĩa CD vậy, nhà mình không có ổ ghi đĩa T_T Nếu copy vào ổ cứng để chạy portable thì tất cả các Windows 9x,NT,XP,Vista đều chạy ok cả.

Chỉ lưu ý nếu dùng Vista thì không chạy được trực tiếp trên CD-ROM mà phải copy vào ổ cứng hay USB hay là cài đặt đàng hoàng nhé
By Carraig
#869362 Cứu em với các đại ca ơi.

Thằng bạn em nó ở bên Nhật mà nó tải được javidic2008 rồi mà nó bảo em vào trang này mà tải.

Em tải được phần 2 và phần 3 còn phần 1 thì em cứ tải 58-60% thì nó đơ nó không chạy tiếp.

EM không dùng IDM đâu.

Các đại ca coi lại cho em xem có phải link của phần 1 nó die rồi không?

EM đang máu dùng nó lắm rồi, các đại ca xem link lại sớm cho em nhé.

( em đã tải phần 1 tận 3 lần mà không tải được 100% )
Kết nối đề xuất: