Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By gdpt_kyvien_nt
#867738 Mình activate office 2013 bằng thằng này, vừa active xong thì thấy báo có update đàng hoàng từ microsoft luôn, không dám tin điều đó là sự thật Mình còn bất ngờ đây này, sau khi thử khoảng 3 cách khác nhau, trong đó có cách phải thay key đến gần chục lần, rồi có cả cách thử gọi đến tổng đài trung tâm kích hoạt sản phẩm của Microsoft, khổ lỗi là gọi đến số của thằng UK thì toàn bị dropped, gọi đến số của ông US thì nó toàn yêu cầu mình trả lời bằng thoại hay sao ấy (ko trả lời bằng nhập phím), mà mình còn không rõ đó là robot hay người thật, trình độ nghe tiếng Anh của mình thì tệ hại rồi, nghĩ lại thì thấy ngay cả việc gọi thế này cũng rất có thể không được vì rất nhiều người vớ được phải key block. Tưởng như thất vọng hoàn toàn thì lang thang trong thepiratebay.se lại kiếm được tool vừa ý. Cứ tưởng quả này phải quay lại với Office 2010 hay phải chờ đợi các c.r.a.c.k.e.r của chúng ta làm việc...

Phải nói là Office 2013 quá hấp dẫn, đột phá về giao diện, tốc độ xử lý, chức năng và mình thích nhất cái cách dấu nhắc (prompt) di chuyển mỗi khi mình gõ hay chuyển dòng (giống như là kim giây đồng hồ có 2 kiểu quay: từng nấc một và liên tục), nhìn rất sướng mắt, gõ máy nhanh thì nhìn càng hay hay.... Đúng là lần đầu tiên trong đời kể từ cái ngày biết dùng máy tính đến giờ mình mới thấy có cái kiểu dấu nhắc bá đạo đến vậy..... Chưa từng thấy bao giờ ..... thích thú quá...
By tranhangtour
By nguyenviet1012
#867740 đã sử dung thank you chủ thread. Active office 2013 xong thì active luôn cho 2 máy nữa cài windows 8 pro. Cám ơn, tinh thần chia sẻ vì cộng đồng người Việt mà người Việt thì lúc nào cũng thích dùng các sản phẩm c.r.a.c.k, ngay cả khi có thừa tiền để trả.... (Cái này mình nói thật luôn, có thừa tiền cũng không thèm mua, trừ khi đến lúc luật pháp quá gắt gao ...)
By Jen_lovely
#867741 chỉ dùng riêng cho office 13 thôi sao ....!! Hình như cả office 2010, windows 7, 8 gì đó, mình không quan tâm, mình chỉ quan tâm là office 2013 của mình đã được activated... hehe
By yeurauxanh
#867742 Vừa test thử cái này, xài cũng ổn. Làm phát active ngay, không biết được lâu không thôi. Thanks chủ thớt nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym