Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vtb_thuan
#866938 Tiện ích Torch 1.1 - Đèn Pin trên Desktop (Đèn pin soi bài giảng thuyết trình)

Khi thuyết trình bài giảng bằng PowerPoint nếu không có bút Laser bạn có thể dùng phần mềm để tạo chiếc đèn pin chiếu sáng, bạn có thể tùy chỉnh độ sáng tối, vùng sáng rộng hay hẹp, vùng sáng là hình vuông hay chữ nhật hay hình tròn.

+ Nếu không muốn dùng bạn có thể tắt chức năng chiếu sáng.

+ Khi bạn di chuyển chuột đến đâu vệt sáng sẽ rọi lên màn hình 1 vầng sáng như chiếc đèn pin để gây chú ý cho mọi người.

Dung lượng 128 Kb, không cần cài đặt, yêu cầu Net.Framework.

Link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Pass: hoada200000

Theo: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
P.s: Nếu có ích thì Thanks tớ nhé! Thank các bạn đã bớt chút thời gian đọc bài này

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sinhvienbackkhoa
By zenie_love
#867067 có sáng tạo nhưng có vẻ không thiết thực lắm,hiện giờ đèn laze TQ bán tràng lang với giá 20k/cây,bút có laze bỏ từ 100k tới 200k là có rồi
By valentine1292002
#867069 hay qúa. đúng phần mềm mình cần. Thank chủ thớt nhé, nhiều lúc đi báo cáo mà lớp lại k có bút lazer. cái này quá tiện.

mình góp ý là nên có thêm phím tắt cho chức năng bật/tắt đèn thì hay hơn rất nhiều.
By hoai_thu599
#867070 Mình dùng office 2013 thấy có hỗ trợ bút laser, highlight các kiểu rồi, rê chuột đến đâu thì vòng tròn nhỏ màu đỏ chạy đến đo y như bút laser thật vậy.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym