Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By [email protected]
#862418 Hiện nay, đi đâu bạn cũng có thể nghe thấy 2 chữ "HD" đó là một chuẩn phát hình với độ nét cao. Với xu thế thưởng thức mọi thứ với chất lượng cao nhất thì hẳn HD đã không kòn xa lạ vơi mọi người. Và để phục vụ cho nhu cầu xem phim, nghe nhạc giải trí tại gia của mọi người, nhiêu hãng điện tử đã cho ra mắt nhiều thế hệ đầu phát HD với nhiêu chức năng tân tiến như: Kaiboer với HDmax H1073, Datagate HD pro S, Eaget M880, Dvico N1..... nhưng trong số đó đa phần vẫn là giao diện tiếng Anh gây ít nhiều khó khăn cho người sử dụng.

Giờ mọi thứ đã thay đổi, hiện tại đã có firmware đã được Việt hóa 100% cho các dòng sp HDplayer thông dụng hiện nay, hôm nay em up lên cho những bác thick mày mò thử nghiêm những kái mới, yên tâm những firm này chạy tốt, e cũng nghịch thử hết rùi

đây là những dòng sản phẩm đang phổ biến nhất trên thị trường hiện nay:

Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:

Mới update

EAGET M880:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Kaiboer HD Max H1073:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

TVIX 6600N:
Bản 2.0.3 chính thức từ hãng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đầu phát HD TVIX N1 ( Ly cafe)
Firmware mới, fix 1 số lỗi còn tồn tại từ hãng: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

EAGET M890:
Link chờ fix

Đầu phát HD Eaget X6 và M6 Firmware V4.12
Bản mới cập nhật Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

CÁC BÁC CHÚ Ý UP ĐÚNG FIRM CHO ĐẦU CỦA MÌNH ĐẤY NHÉ, ĐỪNG UP NHẦM không THÌ PHIỀN LẮM ĐẤY

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mis_lys
By Euen
#862484 tình hình bác PS lấy link chỗ tui xin phép chưa nhể hèm hèm Firmware tiếng Việt cho HDplayer M890 của bác bị thiếu phần mạng, bác có thể thêm vào được ko? E đã update rồi nhìn giao diện đẹp lắm. Thanks!
By bi_lak
#862486 link firmwave cua eaget m890 die rồi có bạn nào còn UP lên cho mình xin, bản gốc eng hay bnar tiếng việt càng tốt .

Thanks !
By quach_daity
#862487 link firmwave cua eaget m890 die rồi có bạn nào còn UP lên cho mình xin, bản gốc eng hay bnar tiếng việt càng tốt .

Thanks ! Nhờ các bạn giúp .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym