Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Virgilio
#855060 Nguyên nhân có thể do lúc cài avast nó kiểm chứng lâu quá nên bị, so với FastStone Capture 7.9 thì nó it chức năng hơn FastStone Capture 7.9 rất nhiều nhưng nó lại nặn hơn FastStone Capture 7.9 khoản 3 lần. "Đem chuông đi đánh xứ ... mình" cũng thua nữa, mình sẽ cố gắng nâng cấp phần mềm VietCapture để mang lại nhiều tiện ích hơn với mục tiêu tuy chưa dám so tay đôi với các đàn anh tên tuổi nước ngoài nhưng cũng đủ đáp ứng phần nào nhu cầu của người dùng. Thank góp ý của các bạn.
By vivian_lil_kery
#855061 "Đem chuông đi đánh xứ ... mình" cũng thua nữa, mình sẽ cố gắng nâng cấp phần mềm VietCapture để mang lại nhiều tiện ích hơn với mục tiêu tuy chưa dám so tay đôi với các đàn anh tên tuổi nước ngoài nhưng cũng đủ đáp ứng phần nào nhu cầu của người dùng. Thank góp ý của các bạn. cài và xài tốt, ủng hộ bạn nói riêng và Phần mềm Việt nói chung

có lỗi thì bạn fix sau, so với các Phần mềm nước ngoài thì Phần mềm của bạn được như vậy là quá tốt
By fightforthefutureteam
#855062 cài và xài tốt, ủng hộ bạn nói riêng và Phần mềm Việt nói chung

có lỗi thì bạn fix sau, so với các Phần mềm nước ngoài thì Phần mềm của bạn được như vậy là quá tốt Nhất định có lỗi sẽ fix, về chụp ảnh màn hình cơ bản, chương trình đáp ứng được :-) Thank bạn đã ủng hộ.

Trong lần cập nhật tới sẽ có thêm chức năng phím tắt chụp ảnh.
By Adriyel
#855063 Nhất định có lỗi sẽ fix, về chụp ảnh màn hình cơ bản, chương trình đáp ứng được :-) Thank bạn đã ủng hộ.

Trong lần cập nhật tới sẽ có thêm chức năng phím tắt chụp ảnh. Bác cứ làm sao cho nhẹ nhàng thoải mái là được , giao diện nó bắt mắt xíu , có thêm chức năng vẽ mũi tên + văn bản hoàn chỉnh nữa thì tốt hơn đấy , dùng Snipping Tool của Windows thì nhanh nhưng khó chỉnh sửa , dùng Snagit thì chỉnh đẹp nhưng nặng nề

PS: Ai nói gì kệ mọe người ta , chủ yếu bác làm đóng góp cho cộng đồng thì mắc gì phải ngán , ủng hộ bác !
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym